ಆಲಿಯಾ ಭಟ್ ಅವರ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಮಹತ್ತರವಾದ ಪುರುಷರಿಗೆ ಉಡುಗೊರೆ ನೀಡುತ್ತಾನೆ, ಮತ್ತು ಇದು ಮಹೇಶ್ ಭಟ್ ಅಥವಾ ರಣಬೀರ್ ಕಪೂರ್ ಅಲ್ಲ – ಸ್ಪಾಟ್ಬಾಯ್ಇ

ಆಲಿಯಾ ಭಟ್ ಅವರ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಮಹತ್ತರವಾದ ಪುರುಷರಿಗೆ ಉಡುಗೊರೆ ನೀಡುತ್ತಾನೆ, ಮತ್ತು ಇದು ಮಹೇಶ್ ಭಟ್ ಅಥವಾ ರಣಬೀರ್ ಕಪೂರ್ ಅಲ್ಲ – ಸ್ಪಾಟ್ಬಾಯ್ಇ

Related Post

ಒಬ್ಬ ನಟನ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಅತಿ ಮುಖ್ಯ ಜನರು ತಮ್ಮ ಹೆತ್ತವರು ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೆ ತಮ್ಮ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಸಿಬ್ಬಂದಿಯೂ ಸಹ. ಇದು ಅವರ ಚಾಲಕರು, ಸಹಾಯಕ ಹುಡುಗರು ಅಥವಾ ಅಂಗರಕ್ಷಕರಾಗಿರಲಿ, ಕೆಲವು ನಟರು ತಮ್ಮ ಸಿಬ್ಬಂದಿಗೆ ಸ್ಪ್ಲಾರ್ಜ್ ಆಗುತ್ತಾರೆ. ಆದರೆ ನೀವು ಒಂದು ಸೂಪರ್ಸ್ಟಾರ್ ಆಗಿದ್ದರೂ ಸಹ ಅದು ಯಾರನ್ನಾದರೂ ಬಹಳ ದುಬಾರಿಯಾಗಿ ಉಡುಗೊರೆಯಾಗಿ ನೀಡುವಂತಹ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಹೃದಯವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ನಾವು ಅದನ್ನು ಹೇಳಿದಾಗ ನಮಗೆ ನಂಬಿ

ಆಲಿಯಾ ಭಟ್

ಆ ರೀತಿಯ ಹೃದಯವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ನಮಗೆ ನಂಬುವುದಿಲ್ಲವೇ? ಅಲ್ಲದೆ, ಆಲಿಯಾ ಭಟ್ರ ಚಾಲಕ ಸುನಿಲ್ ಮತ್ತು ಅವಳ ಸಹಾಯಕ ಅಮೋಲ್ ಅವರ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಅತ್ಯಂತ ಪ್ರಮುಖ ವ್ಯಕ್ತಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರ ಚಲನಚಿತ್ರ ಪ್ರಯಾಣದ ಅಗತ್ಯ ಭಾಗವೂ ಸಹ. ನಟಿ ಅವರಿಗೆ ಅವರ ಕೃತಜ್ಞತೆ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಲು ಏನು!

ಆಲಿಯಾ ತನ್ನ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬದ ಕೆಲವು ದಿನಗಳ ಮೊದಲು ತನ್ನ ಸಿಬ್ಬಂದಿಗೆ ಕೆಲವು ಪ್ರೀತಿಯನ್ನು ತೋರಿಸಲು ನಿರ್ಧರಿಸಿದಳು. ಅವರು ಸುನಿಲ್ ಮತ್ತು ಅಮೋಲ್ಗೆ ಕ್ರಮವಾಗಿ ₹ 50,00,000 ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಉಡುಗೊರೆಯಾಗಿ ನೀಡಿದರು. ಏಕೆ ಆಶ್ಚರ್ಯ? ಒಳ್ಳೆಯದು, ಮನೋಹರವಾದ ನಟಿ ಅವರನ್ನು ಮುಂಬೈನಲ್ಲಿ ಮನೆ ಖರೀದಿಸುವ ಮೊತ್ತವನ್ನು ನೀಡಿದೆ. ಇಬ್ಬರೂ ಈಗಾಗಲೇ ತಮ್ಮ ಸ್ವಂತ 1 BHK ಅನ್ನು ಜುಹು ಗುಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಖಾರ್ ದಂಡಾದಲ್ಲಿ ನಾವು ಕೇಳಿದ್ದೇವೆ. ಆ ಅದ್ಭುತ ಅಲ್ಲವೇ?

ನಿಮಗೆ ತಿಳಿಸಲು, ಸುನಿಲ್ ಮತ್ತು ಅಮೋಲ್ ಇಬ್ಬರು ಅಲಿಯಾ ಅವರು ಬದುಕಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ ಎಂದು ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ಆಕೆಯ ಚಲನಚಿತ್ರ ವೃತ್ತಿಜೀವನವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದಂದಿನಿಂದ ಅವರು ನಟಿಗೆ ಸೇರಿದ್ದಾರೆ. ಅಲ್ಲದೆ, ಸುನಿಲ್ ತನ್ನ ಬಾಸ್ ಮಹಿಳೆಗೆ ಕಾರನ್ನು ಅಥವಾ ಸ್ಕೂಟರ್ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿದಿರುವ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಅಕ್ಷರಶಃ ಕಲಿಸಿದ್ದಾನೆ.

ಆಲಿಯಾ ಭಟ್ ಅವರು ಬಾಲಿವುಡ್ಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸಿದಂದಿನಿಂದಲೂ ಯಶಸ್ಸಿನ ಮೇಲೆ ಸವಾರಿ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಆಕೆ ತನ್ನ ಅದ್ಭುತ ಪ್ರದರ್ಶನದೊಂದಿಗೆ ಉದ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಮಾರ್ಕ್ ಮಾಡಿದ್ದಾಳೆ ಮತ್ತು ಸ್ವತಃ ತನ್ನನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಿದಳು. ಮತ್ತು ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಇಲ್ಲದೆ ಇದು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

ಚಿತ್ರ ಮೂಲ: – ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರ್ಯಾಮ್ / ಅಲಿಯಾಬಾಟ್ / ಥುಂಗಲೋಲೋ ಕಾಂಪನಿ

ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮವಾದವುಗಳು ಉಚಿತ ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ! ಭಾರತದ ನೆಚ್ಚಿನ ಸಂಗೀತ ವಾಹಿನಿ 9XM, 9X ಜಲ್ವಾ, 9X ಜಾಕಾಸ್, 9 ಎಕ್ಸ್ ತಶಾನ್, 9 ಎಕ್ಸ್ಓ ಫ್ರೀ-ಟು-ಏರ್ ಲಭ್ಯವಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಕೇಬಲ್, ಡಿಟಿಎಚ್ ಅಥವಾ ಹಿಟ್ಸ್ ಆಪರೇಟರ್ನಿಂದ ಈ ಚಾನಲ್ಗಳಿಗೆ ವಿನಂತಿಯನ್ನು ಮಾಡಿ.