ಕಪಿಲ್ ಶರ್ಮಾ ಷೋ: ಕರುಳಿನ ಪಂಜಾಬಿ ಪ್ರಭಾವದಲ್ಲಿ ಕೃಷ್ನಾ ಒಂದು ಡಿಗ್ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ; ಸ್ವಜನಪಕ್ಷಪಾತದ ಬಗ್ಗೆ ದೂರು – ಟೈಮ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ

ಇತ್ತೀಚಿನ ಸಂಚಿಕೆ

ಕಪಿಲ್ ಶರ್ಮಾ ಶೋ

ಆರಂಭಿಕರಾದ ಜಹೀರ್ ಇಕ್ಬಾಲ್ ಮತ್ತು ಪ್ರಣುತನ್ ಬಹ್ಲ್ರ ಅಭಿನಯದೊಂದಿಗೆ ಆರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ.

ಅವರ ಸಾಮಾನ್ಯ ಧ್ವನಿಯಲ್ಲಿ ಕಪಿಲ್ ಹೊಸತನದ ಪ್ರಣುತನನ್ನು ಸ್ವಾಗತಿಸುತ್ತಾನೆ. ಹಿರಿಯ ನಟಿ ನೂತನ್ ಮೊಮ್ಮಗಳು ಮತ್ತು ಮೊಹಿನಿಶ್ ಬಹ್ಲ್ ಅವರ ಮಗಳು. ಚಿತ್ರಕಥೆಯ ದೋಷವನ್ನು ಹೇಗೆ ಬಿಟ್ ಮಾಡುತ್ತಾನೆ ಎನ್ನುವುದನ್ನು ಝಹೀರ್ ಕೇಳುತ್ತಾನೆ. ಜಹೀರ್ ತಾನು “ಸರಿಯಾದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಸರಿಯಾದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿದ್ದೇನೆ” ಎಂದು ತಿಳಿಸುತ್ತಾನೆ. ಜಹೀರ್ ತಮ್ಮ ಸಹೋದರಿಯ ವಿವಾಹದ ಮೂಲಕ ಗುರುತಿಸಿದ್ದರು

ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್

. ನಂತರ ನಟ ಜಹೀರ್ರನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲು ಭರವಸೆ ನೀಡಿದರು ಮತ್ತು ಅವರ ಚೊಚ್ಚಲ ಪಂದ್ಯಕ್ಕೆ ತಯಾರಾಗಬೇಕೆಂದು ಕೇಳಿಕೊಂಡರು.

ನಟರು ನಂತರ ವೇದಿಕೆಯಿಂದ ಹೊರಬರುತ್ತಾರೆ. ಹಾಸ್ಯಗಾರ ರಾಜೀವ್ ಠಾಕೂರ್ ವೇದಿಕೆಯೊಳಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಅವರ ಪ್ರದರ್ಶನದಲ್ಲಿರಲು ಅವಕಾಶವನ್ನು ಕೇಳುತ್ತಾನೆ. ಕಪಿಲ್ ಅವರು ಅವಕಾಶವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆಂದು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ … ಮತ್ತು ಅವರು ಅರ್ಚನಾ ಪುರಾನ್ ಸಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಗಮನಸೆಳೆಯುತ್ತಾರೆ.

ರಾಜೀವ್ ಚಂದನ್ ಮತ್ತು ಕಪಿಲ್ ನಡುವಿನ ತಪ್ಪುಗ್ರಹಿಕೆಯನ್ನು ಬೆಂಕಿಯಂತೆ ಮಾಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಾನೆ. ಚಂದನ್, ಕಪಿಲ್ ಮತ್ತು ರಾಜೀವ್ ಪರಸ್ಪರ ವಿನೋದವನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ.

ರಾಜೀವ್ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಕಪಿಲ್ಗೆ ಮಿಲಿಯನ್ ಡಾಲರ್ ಪ್ರಶ್ನೆ ಕೇಳುತ್ತಾನೆ – ನೀನು ಯಾಕೆ ಕ್ರಿಶ್ನನನ್ನು ಹಿಂತಿರುಗಿಸಿದ್ದೀಯಾ? ಕ್ರೂಷಾ ಹಂತವನ್ನು ತನ್ನ ನೈಜ ಸ್ವಯಂ ಆಗಿ ಪ್ರವೇಶಿಸುತ್ತಾನೆ. ಕ್ರುಶ್ನಾ ಇದ್ದಕ್ಕಿದ್ದಂತೆ ಪ್ರದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಪಂಜಾಬಿ ಪ್ರಭಾವವನ್ನು ನೋಡುತ್ತಾನೆ – ಅರ್ಚನಾ, ಭಾರ್ತಿ, ಚಂದನ್, ರಾಜೀವ್ ಮತ್ತು ಆತಿಥ್ಯ ವಹಿಸಿಕೊಂಡ ಕಪಿಲ್ನಲ್ಲಿ ತೋರಿಸಿದರು. ಅವನು ಹೇಳುತ್ತಾನೆ, “ಇದು ಮಾಡಬಾರದು!” ರಾಜೀವ್ ಮತ್ತೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾ, “ಯಾರು ಮಾತನಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆಂದು ನೋಡಿ.” ಕೃಷ್ಣನು ಹೇಳುತ್ತಾನೆ, ಅವನು ಗೋವಿಂದನನ್ನು ತನ್ನ ‘ಮಾಮಾ’ ಮಾಡಲಿಲ್ಲ. ಗೋವಿಂದಾ ಅವರು ಹುಟ್ಟಿದ ಮೊದಲೇ ಇದ್ದರು.

ಅವರು ಕಪಿಲ್ ಅವರ ಪ್ರದರ್ಶನಕ್ಕೆ ಸೇರಿದಂದಿನಿಂದಲೂ, ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಉತ್ತಮವಾಗಿವೆ ಎಂದು ಕ್ರುಶ್ನಾ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ದುಷ್ಟ ಕಣ್ಣುಗಳನ್ನು ತಡೆಗಟ್ಟಲು ಚಂದನ್ ನೇಮಕಗೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಆಕ್ಟ್ ನಂತರ, ಅವರು ಎಲ್ಲಾ ಬಿಟ್ಟು.

ನಂತರ ಕಪಿಲ್ ಪ್ರಸಿದ್ಧ ಕವಿಗಳಾದ ಅರುಣ್ ಜೆಮಿನಿ, ಪ್ರದೀಪ್ ಚೌಬೆ ಮತ್ತು ಅಂಜುಮ್ ರೆಹಾರ್ ಅವರನ್ನು ಸ್ವಾಗತಿಸುತ್ತಾನೆ. ಅನುಭವಿ ಕವಿಗಳು ಮತ್ತು ಕವಿಗಳೊಂದಿಗೆ ವಿನೋದ ಮತ್ತು ನಗು ತುಂಬಿದ ಕಾವ್ಯಾತ್ಮಕ ಅಧಿವೇಶನವಾಗಿ ಇದು ಹೊರಹೊಮ್ಮುತ್ತದೆ.

ಕಿಕ ಶಾರದಾ

ಅಕಾ ಬಚ್ಚ ಯಾದವ್ ಅವರ ವರ್ತನೆಗಳ ಮೂಲಕ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸುತ್ತಾನೆ.