ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಅರ್ಜುನ್ ಕಪೂರ್-ಮಲೈಕಾ ಅರೋರಾ ಅವರ ಮೋಹಕವಾದ ವಿಡಂಬನೆ ಇನ್ಸ್ಟಾ ಕಪಲ್ ಅವಾರ್ಡ್ ಅನ್ನು ಕೇವಲ ಬ್ಯಾಗ್ ಮಾಡಬಹುದು! – ಬಾಲಿವುಡ್ ಲೈಫ್

ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಅರ್ಜುನ್ ಕಪೂರ್-ಮಲೈಕಾ ಅರೋರಾ ಅವರ ಮೋಹಕವಾದ ವಿಡಂಬನೆ ಇನ್ಸ್ಟಾ ಕಪಲ್ ಅವಾರ್ಡ್ ಅನ್ನು ಕೇವಲ ಬ್ಯಾಗ್ ಮಾಡಬಹುದು! – ಬಾಲಿವುಡ್ ಲೈಫ್

Related Post

ಅರ್ಜುನ್ ಕಪೂರ್ ಮತ್ತು ಮಲೈಕಾ ಅರೋರಾ ಇಬ್ಬರೂ ಸಾಕಷ್ಟು ಜೋಡಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ! ನೀವು ತಿಳಿದಿಲ್ಲದಿದ್ದರೆ, ಅವರು ನಿಧಾನವಾಗಿ # ಕೌಪೆಲ್ಗೋಲ್ಗಳ ಏಣಿಗೆ ಏರಿದರು ಮತ್ತು ಹೇಗೆ! ಹೌದು, ಅವರು ತಮ್ಮ ಸಂಬಂಧದ ಸ್ಥಾನಮಾನವನ್ನು ದೃಢೀಕರಿಸಿಲ್ಲದಿರಬಹುದು, ಆದರೆ ಅವರ ಕೈಗೊಳ್ಳುವಿಕೆಯ ಅನೇಕ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು, ಇದರಲ್ಲಿ ಕೈಯಲ್ಲಿ ಕೈಯಿಂದ ನಡೆದುಕೊಂಡು ಹೋಗುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಪ್ರೀತಿ ಗಾಳಿಯಲ್ಲಿದೆ ಎಂದು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ಕೊಫಿ ವಿಥ್ ಕರಣ್ನಲ್ಲಿ ಮಾಲಾ ಅವರ ತಪ್ಪೊಪ್ಪಿಗೆಯನ್ನು ಉಲ್ಲೇಖಿಸಬಾರದು, ಅಲ್ಲಿ ಅವಳು ಅವನಿಗೆ ಇಷ್ಟಪಡುವುದಾಗಿ ತಿಳಿಸಿದಳು. ಅಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೆ, ಈ ಜೋಡಿಯು ಗಂಟುಗಳನ್ನು ಕಟ್ಟಿ ಮುಂದಿನ ಹಂತಕ್ಕೆ ತಮ್ಮ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಸಿದ್ಧವಾಗಿದೆ ಎಂದು ವರದಿಯಾಗಿದೆ.

ಫಿಲ್ಮ್ ಕಂಪ್ಯಾನಿಯನ್ನೊಂದಿಗಿನ ತೀರಾ ಇತ್ತೀಚಿನ ಸಂವಾದದಲ್ಲಿ, ಮಲ್ಲವು ವದಂತಿಯ ಚರ್ಚ್ ವಿವಾಹದ ಕುರಿತು ರಹಸ್ಯವಾದ ಸುಳಿವುಗಳನ್ನು ಕೈಬಿಟ್ಟಿತು. ಕೇಳಿದಾಗ, ಅವಳು “ಓ ದೇವರೇ! ನಂ ಇಲ್ಲ” ಮತ್ತಷ್ಟು ತನಿಖೆ ಮಾಡಿದಾಗ, ದಿವಾ “ಎಲ್ಲಾ ಮಾಧ್ಯಮಗಳು ತಯಾರಿಸಲ್ಪಟ್ಟವು” ಎಂದು ಹೇಳಿದರು. ಮದುಪಯ ಮಾತುಕತೆಗಳು ಅಥವಾ ಚರ್ಚ್ ವದಂತಿಗಳಲ್ಲಿ ಮದುವೆಯಾಗುತ್ತಿದೆಯೆ ಎಂದು ಕೇಳಲು ಅನುಪಮ ಛೋಪ್ರ ಅವರು ಮಾಲಿಯಾಕನನ್ನು ಹತ್ಯೆ ಮಾಡಿದಾಗ, ಅದು ಕೇವಲ ಊಹೆಯೆಂದು ಮತ್ತು ಜೋರಾಗಿ ನಗುತ್ತಾಳೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು. ಹಮ್! ನಾವು ಅಧಿಕೃತ ಘೋಷಣೆಗಾಗಿ ಕಾಯಬೇಕು ಮತ್ತು ವೀಕ್ಷಿಸಬೇಕು. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಇನ್ಸ್ಟಾ ಪಿಡಿಎ ಮತ್ತು ಅರ್ಜುನ್-ಮಾಳಿಕದಲ್ಲಿ ಪಾಲ್ಗೊಳ್ಳುವುದನ್ನು ಯಾರೂ ತಡೆಯುವುದಿಲ್ಲ. ಹೊಸತೇನಿದೆ? ಬಾವಿ, ದಿವಾ ಸ್ವತಃ ಬಿಸಿ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಒಂದು ಗುಂಪನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಪ್ರೇಮಿ ಹುಡುಗ ನಾವು ಮಾಹಿತಿ awestruck ಆಗಿದೆ. ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ರೀತಿಯ ವಿಹಾರಿ ಸಹ ನಡೆಯಿತು ಮತ್ತು ಇದು ಮುದ್ದಾದ ಇಲ್ಲಿದೆ. ಇಲ್ಲಿ ಪುರಾವೆ:

ಹೇಳಿರುವುದು!

ಕೈಗಾರಿಕಾ ಕೂಗು ಹೋಗುವುದಾದರೆ, ವಿವಾಹದ ಮೇಲೆ ಮತ್ತು ಹೇಗೆ. ಇದು ಹೊದಿಕೆಗಳ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ತಮ್ಮದೇ ಆದ ಕಾರಣವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೂ, ಮೂಲವು ಡಿಎನ್ಎಗೆ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾನೆ: “ಅರ್ಜುನ್ ಮತ್ತು ಮಾಳಿಕ ತಮ್ಮ ತಂಡಗಳಿಗೆ ವಿವಾಹಕ್ಕಾಗಿ ತಮ್ಮನ್ನು ಮುಕ್ತವಾಗಿರಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.ಇದು ನಿಕಟ ಸ್ನೇಹಿತರು ಮತ್ತು ಕುಟುಂಬದವರೊಂದಿಗಿನ ಅತ್ಯಂತ ಖಾಸಗಿ ಸಂಬಂಧ ಎಂದು ಅವರು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಕೂದಲು ಮತ್ತು ಮೇಕಪ್ ಕಲಾವಿದರು ಮತ್ತು ಇತರ ಸದಸ್ಯರನ್ನು ಯಾವುದೇ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಯಾರೊಂದಿಗೂ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಬಾರದೆಂದು ಕಟ್ಟುನಿಟ್ಟಾಗಿ ಕೇಳಲಾಗಿದೆ. ” ಆದ್ದರಿಂದ, ಈಗ ನಿಮಗೆ ಗೊತ್ತಿದೆ!

ಖಾಸಗಿ ವೆಡ್ಡಿಂಗ್, ಅರ್ಜುನ್ ಮತ್ತು ಮಲೈಕಾ ಅವರು ಪೋಸ್ಟ್ನಿಂದ ಉದ್ಯಮದಿಂದ ಪಾಲ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ತಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಯನ್ನು ಆಚರಿಸಲು ದೊಡ್ಡ ಬ್ಯಾಷ್ ಅನ್ನು ಎಸೆಯುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ವರದಿ ಕೂಡ ಹೇಳುತ್ತದೆ. ಸರಿ, ನಿಮ್ಮ ಬಗ್ಗೆ ನಮಗೆ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ನಾವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಕಾಯಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ!

ಕೆಲಸದ ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ, ಅರ್ಜುನ್ ಅವರು ಪಾಣಿಪತ್ಗಾಗಿ ಚಿತ್ರೀಕರಣ ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಇದನ್ನು ಅಶುತೋಷ್ ಗೋವಾರಿಕರ್ ನಿರ್ದೇಶಿಸುತ್ತಿದ್ದು, ಮೂರನೇ ಬಾರಿಗೆ ಪಾಣಿಪತ್ ಯುದ್ಧವನ್ನು ಆಧರಿಸಿದೆ, ಇದು ಅಹಮದ್ ಷಾ ದುರರಾನಿಯ ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ಅಫಘಾನಿ ಪಡೆಗಳು ಮತ್ತು ಸದಾಶಿವರಾವ್ ಭಾವು ನಡುವೆ ಮರಾಠ ಸಾಮ್ರಾಜ್ಯವನ್ನು ಪ್ರತಿನಿಧಿಸುತ್ತದೆ. ಪಾಣಿಪತ್ನ ತಾರೆ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಕ್ರಿಟಿ ಸನೊನ್, ಕುನಾಲ್ ಕಪೂರ್ ಮತ್ತು ಸಂಜಯ್ ದತ್ ಸೇರಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಚಿತ್ರವು ಡಿಸೆಂಬರ್ 6 ರಂದು ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಲಿದೆ. ಹೆಚ್ಚು ನವೀಕರಣಗಳಿಗಾಗಿ ಮತ್ತು ಸ್ನೂಪ್ಸ್ಗಾಗಿ ಬಿಎಲ್ಗೆ ಟ್ಯೂನ್ ಮಾಡಿ!