ಹೃತಿಕ್ ರೋಷನ್ ಅವರು ಸೋನಾಲಿ ಬೆಂಡ್ರೆ ಮತ್ತು ಗೋಲ್ಡಿ ಬೆಹ್ಲ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ವಿನೋದ ಕುಟುಂಬದ ಬ್ರಂಚ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ – ಟೈಮ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ

ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ: ಮಾರ್ಚ್ 18, 2019, 16:17 IST 9700 ವೀಕ್ಷಣೆಗಳು

ನಟ ಹೃತಿಕ್ ರೋಷನ್ ತನ್ನ ಭಾನುವಾರ ಮಧ್ಯಾಹ್ನ ತನ್ನ ಮಾಜಿ-ಪತ್ನಿ ಸುಸೇನ್ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ಪುತ್ರರಾದ ಹೃದಾನ್ ಮತ್ತು ಹ್ರಹನ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಸೋನಾಲಿ ಬೆಂಡ್ರೆ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿ ಕಳೆದಿದ್ದರು. ಸೋನಾಲಿ, ಗೋಲ್ಡಿ ಬೆಲ್ ಮತ್ತು ಅವರ ಪುತ್ರ ರಣವೀರ್ ಅವರನ್ನು ಬ್ರಂಚ್ಗಾಗಿ ಅವರು ಸೇರಿಕೊಂಡರು. Instagram ಅವರ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುವ, ಗೋಲ್ಡಿ ಬರೆದರು, ‘ಭಾನುವಾರಗಳು ಕುಟುಂಬದೊಂದಿಗೆ brunchin ಫಾರ್’! ಎರಡು ಕುಟುಂಬಗಳ ನಡುವಿನ ಸಂಬಂಧ ಚೆನ್ನಾಗಿ ತಿಳಿದಿದೆ ಮತ್ತು ಅವುಗಳು ಪರಸ್ಪರರ ಕಂಪನಿಯಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಕಂಡುಬರುತ್ತವೆ. ಹೃತಿಕ್ ಮತ್ತು ಸುಸಾನೆ ನಿರಂತರವಾಗಿ ತನ್ನ ಸೋಂಕಿನಿಂದ ಕ್ಯಾನ್ಸರ್ ಚಿಕಿತ್ಸೆಯನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಆಕೆಯ ನೈತಿಕತೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ಪೋಸ್ಟ್ಗಳನ್ನು ಪ್ರೋತ್ಸಾಹಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ವೃತ್ತಿಪರ ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ, ‘ಸೂಪರ್ -30’ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಹೃತಿಕ್ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆ.

ಓದಿ ಕಡಿಮೆ ಓದಿ