'ಗಾಡ್ಜಿಲ್ಲಾ: ಮಾನ್ಸ್ಟರ್ಸ್ ಆಫ್ ದಿ ಕಿಂಗ್ಸ್' ಈ ಸಮ್ಮರ್ನ ಅತಿ ದೊಡ್ಡ ಚಲನಚಿತ್ರವಾದ ಫೋರ್ಬ್ಸ್ ಆಗಿಯೇ ಮಾರಾಟವಾಗುತ್ತಿದೆ

'ಗಾಡ್ಜಿಲ್ಲಾ: ಮಾನ್ಸ್ಟರ್ಸ್ ಆಫ್ ದಿ ಕಿಂಗ್ಸ್' ಈ ಸಮ್ಮರ್ನ ಅತಿ ದೊಡ್ಡ ಚಲನಚಿತ್ರವಾದ ಫೋರ್ಬ್ಸ್ ಆಗಿಯೇ ಮಾರಾಟವಾಗುತ್ತಿದೆ

Related Post

ಗಾಡ್ಜಿಲ್ಲಾ ಪರೋಕ್ಷವಾಗಿ ಸಾವಿರ ಜನರ ಸಾವಿಗೆ ಕಾರಣವಾದಾಗ ಇದು ‘ಉಕ್ಕಿನ ಮನುಷ್ಯ’ ರೀತಿಯಲ್ಲಿತ್ತು.

ವಾರ್ನರ್ ಬ್ರದರ್ಸ್

ಸ್ವಲ್ಪ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಂತೆ, ಗಾಡ್ಜಿಲ್ಲಾಗಾಗಿ ವಾರ್ನರ್ ಬ್ರದರ್ಸ್ ಒಂದು ಕೊನೆಯ ಟ್ರೇಲರ್ ಅನ್ನು ನೀಡುತ್ತಿದ್ದಾನೆ : ಮಾನ್ಸ್ಟರ್ಸ್ ಆಫ್ ದಿ ಕಿಂಗ್ . ಮತ್ತು, ಸಮಾನವಾಗಿ ನಿರೀಕ್ಷಿಸಿದಂತೆ, ವಾರ್ನರ್ ಬ್ರದರ್ಸ್ ಮತ್ತು ಲೆಜೆಂಡರಿ ಈ ವಿಷಯವನ್ನು ಬೇಸಿಗೆಯ “ದೊಡ್ಡ” ಚಿತ್ರವೆಂದು ಮಾರಾಟ ಮಾಡುತ್ತವೆ. ಇಲ್ಲ, ನಾನು ಬಾಕ್ಸ್ ಆಫೀಸ್ ಅಂಕಿಗಳೆಂದು ಅರ್ಥವಲ್ಲ ( ಗಾಡ್ಜಿಲ್ಲಾ 2 ಈ ವಾರಾಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ಎಂಡ್ಗೇಮ್ ಏನಾಗಬಹುದೆಂದು ಸಮೀಪ ಎಲ್ಲಿಯೂ ಗಳಿಸಲು ಥ್ರಿಲ್ಡ್ ಆಗುತ್ತದೆ), ಆದರೆ ಗಾತ್ರ, ಮಾಪಕ ಮತ್ತು ಗ್ರಹಗಳ ಹತ್ಯಾಕಾಂಡದ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ. ಅವೆಂಜರ್ಸ್ 3 ನಲ್ಲಿ ನಾನು ಇನ್ನೂ ತಡೆಗಟ್ಟುವ ಅಡಿಯಲ್ಲಿದೆ (ಕನಿಷ್ಠ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದ ಹೊರಗೆ), ಆದರೆ ಎ) ಈ ಟ್ರೈಲರ್ ಅನ್ನು ನೋಡಿದರೆ ಇದು ಬಹಳ ನ್ಯಾಯೋಚಿತ ಹೋರಾಟ ಮತ್ತು ಬಿ) ಅವೆಂಜರ್ಸ್ 3 ವಿರುದ್ಧ ಗಾಡ್ಜಿಲ್ಲಾ 2 ಯುದ್ಧದಲ್ಲಿ “ದೊಡ್ಡದು “ಬೇಸಿಗೆಯ ಚಲನಚಿತ್ರವು ಉದ್ಯಮಕ್ಕೆ ಒಳ್ಳೆಯದು.

ದೂರದರ್ಶನ ಮತ್ತು ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ ನಟನೆ, ಬರವಣಿಗೆ, ಪ್ರಕಾರದ ಮತ್ತು ಉತ್ಪಾದನೆಯ ಮೌಲ್ಯದ ದೃಷ್ಟಿಯಿಂದ ನೀವು ಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಕಾಣುವ 90% ರಷ್ಟು ಅಂದಾಜು ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾದರೆ, ಈ ಬೇಸಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಕನಿಷ್ಟ ಎರಡು ದೊಡ್ಡ ಸಿನೆಮಾಗಳನ್ನು ಹೊಂದಲು ಇದು ಬಹಳ ಉತ್ಸುಕನಾಗುತ್ತಿದೆ. ಈ ವಾರದ ಗೇಮ್ ಆಫ್ ಸಿಂಹಾಸನಗಳ ಸಂಚಿಕೆಯು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಲಾರ್ಡ್ ಆಫ್ ದಿ ರಿಂಗ್ಸ್ ಅನ್ನು ತನ್ನ ದೊಡ್ಡ ಯುದ್ಧದ ದೃಶ್ಯದ ದೃಷ್ಟಿಯಿಂದ ಹೊರಹಾಕುತ್ತದೆ ಅಥವಾ ಇಲ್ಲವೋ, ರಂಗಭೂಮಿ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳು ಈಗಲೂ ಸಂಪೂರ್ಣ ಪ್ರದರ್ಶನ ಮತ್ತು ವ್ಯಾಪ್ತಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ಒಂದು ಟ್ರಂಪ್ ಕಾರ್ಡ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ. ಸಹಜವಾಗಿ, ಕ್ರೂರ ವ್ಯಂಗ್ಯಚಿತ್ರವು ಪ್ರೇಕ್ಷಕರು ಈಗ ಜನಪ್ರಿಯವಾದ / ಚೆನ್ನಾಗಿ-ಇಷ್ಟಪಟ್ಟ ಪಾತ್ರಗಳಿಗೆ ಚಿತ್ರಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿವೆ, ಇದು ಅಭೂತಪೂರ್ವ ಪ್ರಮಾಣದ ಅಥವಾ ಊಹಿಸಲಾಗದ ದೃಶ್ಯಗಳ ಭರವಸೆಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚಾಗಿರುತ್ತದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಧಾರಾವಾಹಿಯ ಟಿವಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ಮೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ.

ಪಾಯಿಂಟ್ ಎಂದರೆ, ಹೆಚ್ಚಿನ ಜನರು ಮೋರ್ಟಲ್ ಇನ್ಸ್ಟ್ರುಮೆಂಟ್ಸ್ಗಿಂತಲೂ ಷಾಡೋಹಂಟರ್ಗಳನ್ನು ಇಷ್ಟಪಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಕಳೆದ ಕೆಲವು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಜಸ್ಟೀಸ್ ಲೀಗ್ ಚಲನಚಿತ್ರವು ಸಿಡಬ್ಲ್ಯೂ’ಸ್ ಕ್ರೈಸಿಸ್ ಆನ್ ಅರ್ಥ್ ಎಕ್ಸ್ ಆಗಿತ್ತು . ಟಿವಿ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಧಾರಾವಾಹಿ ಫ್ಯಾಂಟಸಿ ಕಥೆ ಮತ್ತು ಸೂಪರ್-ಸ್ಕೇಲ್ಡ್ ಸೂಪರ್ಹೀರೋ / ಫ್ಯಾಂಟಸಿ ಕಥೆ ಹೇಳುವಿಕೆಯ ದೃಷ್ಟಿಯಿಂದ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಅಂದಾಜು ಮಾಡಲು ಅಥವಾ ಮೇಲುಗೈ ಸಾಧಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾದರೆ, ಅದು ಒಳ್ಳೆಯದುವಲ್ಲ. ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಮತ್ತೊಂದು ದೊಡ್ಡ-ಬಜೆಟ್ ವೈಜ್ಞಾನಿಕ ನಾಟಕವೆಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಆಗಮನದ ಮೂರು ವರ್ಷಗಳ ನಂತರ (ಗುಣಮಟ್ಟದ ಹೊರತಾಗಿಯೂ) ಡಂಕ್ ಮತ್ತು ವಿರಳವಾದ ಆಂತರಿಕ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಚಾಲ್ತಿಯಲ್ಲಿರುವ ಕೆಲವು ಪಾತ್ರಗಳೊಂದಿಗೆ ಅದರ ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿರುವ ಸಮಯವನ್ನು ನೋಡಿದ 22 ವರ್ಷಗಳ ನಂತರ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳು ಸಹಜವಾಗಿ ಸ್ವಲ್ಪ ದೊಡ್ಡದಾಗಿದೆ.

ನ್ಯಾಯೋಚಿತವಾಗಿರಲು, ಮಧ್ಯದ-ಬಜೆಟ್ ಚಲನಚಿತ್ರದ ಸಾಪೇಕ್ಷವಾದ ಸಾವಿನ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ, ಥಿಯೇಟ್ರಿಕಲ್ ಔಟ್ಪುಟ್ ಬ್ಲಮ್ಹೌಸ್-ಮಟ್ಟದ ಅಥವಾ ಮೆಗಾ-ಬಕ್ಸ್ ಟೆಂಟ್ಪೂಲ್ಗಳೆರಡರ ನಡುವೆ ಕಡಿಮೆ ಇರುತ್ತದೆ ಎಂದು ತೋರುತ್ತದೆ. ಇದು ಆಸ್ಕರ್ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಉತ್ಪ್ರೇಕ್ಷೆಯಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ನಾನು ಸ್ಟುಡಿಯೋ ಬಿಡುಗಡೆಗಳನ್ನು ನೋಡುತ್ತಿದ್ದೇನೆ ಮತ್ತು ಅವರು ವಾಸ್ತವವಾಗಿ ಉತ್ಪಾದನಾ ಮೌಲ್ಯಗಳನ್ನು (ಬಹು ಪಾತ್ರಗಳು, ಬಹು ಬಾಹ್ಯ ಮತ್ತು ಆಂತರಿಕ ಸ್ಥಳಗಳು, ಇತ್ಯಾದಿ) ಹೋಲುವಂತಿರುವ ಯಾವುದನ್ನಾದರೂ ಹೊಂದಿದ್ದೇನೆ ಎಂಬುದನ್ನು ನಾನು ಕಂಡುಕೊಂಡಿದ್ದೇನೆ. ಅದು ಲಘುವಾಗಿ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕಾದ ಏನಾದರೂ ಆಗಿರಬಾರದು. ಪ್ರದರ್ಶನ ಮತ್ತು ವಿಶೇಷ ಪರಿಣಾಮಗಳು ಕಳಪೆ ಚಿತ್ರಕಥೆ ಅಥವಾ ಕೆಟ್ಟ ನಿರ್ದೇಶನವನ್ನು ಸರಿದೂಗಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗದಿದ್ದರೂ, ಟಾರ್ಪಿಡೊಗಳನ್ನು ಹಾಳುಮಾಡಲು ಸಿದ್ಧವಾದ ಚಿತ್ರದ ಬಗ್ಗೆ ಮತ್ತು ಹಾಸ್ಯಾಸ್ಪದವಾಗಿ ದೊಡ್ಡದಾಗಿರುತ್ತದೆ.

‘ಗಾಡ್ಜಿಲ್ಲಾ: ರಾಜರ ರಾಜ’

ವಾರ್ನರ್ ಬ್ರದರ್ಸ್

ಹೇಗಾದರೂ, ಈ ಅಂತಿಮ ಟ್ರೇಲರ್, “ಸಮ್ವೇರ್ ಒವರ್ ದಿ ರೇನ್ಬೋ” ಗೆ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದೆ ಪ್ರತಿ ಗುಣಾತ್ಮಕ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಗುಡುಗು ತೆರೆದಿಡುತ್ತದೆ. ಎಲ್ಲ ಹಣದ ಹೊಡೆತಗಳನ್ನು ಅವರು ಕೊಟ್ಟಿಲ್ಲವೆಂದು ನಾವು ಭಾವಿಸುತ್ತೇವೆ, ಆದರೆ ಕ್ಷಣದಲ್ಲಿ ನಾನು ಆಶಾವಾದವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುತ್ತೇನೆ. ಸತ್ಯ ಹೇಳಬಹುದು, ಕಾಂಗ್: ಸ್ಕಲ್ ಐಲೆಂಡ್ (ಇದು ಚೆನ್ನಾಗಿಯೇ ಹಿಡಿದಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ) ದಕ್ಷತೆಯ ಒಂದು ಮಾದರಿಯಾಗಿದ್ದು, ಅದು ಮೊದಲ ಪ್ರದರ್ಶನದ ಅಂತ್ಯದವರೆಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ಮತ್ತು ಮೂರನೆಯ ಕಾರ್ಯದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಗಾಡ್ಜಿಲ್ಲಾ: ಕಿಂಗ್ಸ್ ಆಫ್ ದಿ ರಾಕ್ಷಸರ ಅತಿದೊಡ್ಡ ದೈತ್ಯಾಕಾರದ-ಸ್ಮ್ಯಾಷ್ ಬ್ಲಾಕ್ಬಸ್ಟರ್ ಆಗಿದ್ದು (# ಮುಸ್ತ್ಸೇವ್ಮೊಥ್ರಾ) ಮಾಡಿದರೆ, ಮುಂದಿನ ವರ್ಷದಲ್ಲಿ ಕಾಂಗ್ ವಿ ಗಾಡ್ಜಿಲ್ಲಾಗೆ ತಮ್ಮನ್ನು ತಾವು ಹೇಗೆ ಮೇಲಕ್ಕೆತ್ತಾರೆ ? ನನ್ನ ಪ್ರಕಾರ, ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ಗೋಮೆರಾ (ಕೊವಾಬುಂಗಾ!) ಮೇಲೆ ಬರುವುದನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ. ಮೊದಲನೆಯದು ಮೇ 31, 2019 ರಂದು ತೆರೆದಾಗ ಅದು ಹೇಗೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ನೋಡೋಣ.

“>

ಗಾಡ್ಜಿಲ್ಲಾ ಪರೋಕ್ಷವಾಗಿ ಸಾವಿರ ಜನರ ಸಾವಿಗೆ ಕಾರಣವಾದಾಗ ಇದು ‘ಉಕ್ಕಿನ ಮನುಷ್ಯ’ ರೀತಿಯಲ್ಲಿತ್ತು.

ವಾರ್ನರ್ ಬ್ರದರ್ಸ್

ಸ್ವಲ್ಪ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಂತೆ, ಗಾಡ್ಜಿಲ್ಲಾಗಾಗಿ ವಾರ್ನರ್ ಬ್ರದರ್ಸ್ ಒಂದು ಕೊನೆಯ ಟ್ರೇಲರ್ ಅನ್ನು ನೀಡುತ್ತಿದ್ದಾನೆ : ಮಾನ್ಸ್ಟರ್ಸ್ ಆಫ್ ದಿ ಕಿಂಗ್ . ಮತ್ತು, ಸಮಾನವಾಗಿ ನಿರೀಕ್ಷಿಸಿದಂತೆ, ವಾರ್ನರ್ ಬ್ರದರ್ಸ್ ಮತ್ತು ಲೆಜೆಂಡರಿ ಈ ವಿಷಯವನ್ನು ಬೇಸಿಗೆಯ “ದೊಡ್ಡ” ಚಿತ್ರವೆಂದು ಮಾರಾಟ ಮಾಡುತ್ತವೆ. ಇಲ್ಲ, ನಾನು ಬಾಕ್ಸ್ ಆಫೀಸ್ ಅಂಕಿಗಳೆಂದು ಅರ್ಥವಲ್ಲ ( ಗಾಡ್ಜಿಲ್ಲಾ 2 ಈ ವಾರಾಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ಎಂಡ್ಗೇಮ್ ಏನಾಗಬಹುದೆಂದು ಸಮೀಪ ಎಲ್ಲಿಯೂ ಗಳಿಸಲು ಥ್ರಿಲ್ಡ್ ಆಗುತ್ತದೆ), ಆದರೆ ಗಾತ್ರ, ಮಾಪಕ ಮತ್ತು ಗ್ರಹಗಳ ಹತ್ಯಾಕಾಂಡದ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ. ಅವೆಂಜರ್ಸ್ 3 ನಲ್ಲಿ ನಾನು ಇನ್ನೂ ತಡೆಗಟ್ಟುವ ಅಡಿಯಲ್ಲಿದೆ (ಕನಿಷ್ಠ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದ ಹೊರಗೆ), ಆದರೆ ಎ) ಈ ಟ್ರೈಲರ್ ಅನ್ನು ನೋಡಿದರೆ ಇದು ಬಹಳ ನ್ಯಾಯೋಚಿತ ಹೋರಾಟ ಮತ್ತು ಬಿ) ಅವೆಂಜರ್ಸ್ 3 ವಿರುದ್ಧ ಗಾಡ್ಜಿಲ್ಲಾ 2 ಯುದ್ಧದಲ್ಲಿ “ದೊಡ್ಡದು “ಬೇಸಿಗೆಯ ಚಲನಚಿತ್ರವು ಉದ್ಯಮಕ್ಕೆ ಒಳ್ಳೆಯದು.

ದೂರದರ್ಶನ ಮತ್ತು ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ ನಟನೆ, ಬರವಣಿಗೆ, ಪ್ರಕಾರದ ಮತ್ತು ಉತ್ಪಾದನೆಯ ಮೌಲ್ಯದ ದೃಷ್ಟಿಯಿಂದ ನೀವು ಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಕಾಣುವ 90% ರಷ್ಟು ಅಂದಾಜು ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾದರೆ, ಈ ಬೇಸಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಕನಿಷ್ಟ ಎರಡು ದೊಡ್ಡ ಸಿನೆಮಾಗಳನ್ನು ಹೊಂದಲು ಇದು ಬಹಳ ಉತ್ಸುಕನಾಗುತ್ತಿದೆ. ಈ ವಾರದ ಗೇಮ್ ಆಫ್ ಸಿಂಹಾಸನಗಳ ಸಂಚಿಕೆಯು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಲಾರ್ಡ್ ಆಫ್ ದಿ ರಿಂಗ್ಸ್ ಅನ್ನು ತನ್ನ ದೊಡ್ಡ ಯುದ್ಧದ ದೃಶ್ಯದ ದೃಷ್ಟಿಯಿಂದ ಹೊರಹಾಕುತ್ತದೆ ಅಥವಾ ಇಲ್ಲವೋ, ರಂಗಭೂಮಿ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳು ಈಗಲೂ ಸಂಪೂರ್ಣ ಪ್ರದರ್ಶನ ಮತ್ತು ವ್ಯಾಪ್ತಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ಒಂದು ಟ್ರಂಪ್ ಕಾರ್ಡ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ. ಸಹಜವಾಗಿ, ಕ್ರೂರ ವ್ಯಂಗ್ಯಚಿತ್ರವು ಪ್ರೇಕ್ಷಕರು ಈಗ ಜನಪ್ರಿಯವಾದ / ಚೆನ್ನಾಗಿ-ಇಷ್ಟಪಟ್ಟ ಪಾತ್ರಗಳಿಗೆ ಚಿತ್ರಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿವೆ, ಇದು ಅಭೂತಪೂರ್ವ ಪ್ರಮಾಣದ ಅಥವಾ ಊಹಿಸಲಾಗದ ದೃಶ್ಯಗಳ ಭರವಸೆಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚಾಗಿರುತ್ತದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಧಾರಾವಾಹಿಯ ಟಿವಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ಮೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ.

ಪಾಯಿಂಟ್ ಎಂದರೆ, ಹೆಚ್ಚಿನ ಜನರು ಮೋರ್ಟಲ್ ಇನ್ಸ್ಟ್ರುಮೆಂಟ್ಸ್ಗಿಂತಲೂ ಷಾಡೋಹಂಟರ್ಗಳನ್ನು ಇಷ್ಟಪಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಕಳೆದ ಕೆಲವು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಜಸ್ಟೀಸ್ ಲೀಗ್ ಚಲನಚಿತ್ರವು ಸಿಡಬ್ಲ್ಯೂ’ಸ್ ಕ್ರೈಸಿಸ್ ಆನ್ ಅರ್ಥ್ ಎಕ್ಸ್ ಆಗಿತ್ತು . ಟಿವಿ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಧಾರಾವಾಹಿ ಫ್ಯಾಂಟಸಿ ಕಥೆ ಮತ್ತು ಸೂಪರ್-ಸ್ಕೇಲ್ಡ್ ಸೂಪರ್ಹೀರೋ / ಫ್ಯಾಂಟಸಿ ಕಥೆ ಹೇಳುವಿಕೆಯ ದೃಷ್ಟಿಯಿಂದ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಅಂದಾಜು ಮಾಡಲು ಅಥವಾ ಮೇಲುಗೈ ಸಾಧಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾದರೆ, ಅದು ಒಳ್ಳೆಯದುವಲ್ಲ. ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಮತ್ತೊಂದು ದೊಡ್ಡ-ಬಜೆಟ್ ವೈಜ್ಞಾನಿಕ ನಾಟಕವೆಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಆಗಮನದ ಮೂರು ವರ್ಷಗಳ ನಂತರ (ಗುಣಮಟ್ಟದ ಹೊರತಾಗಿಯೂ) ಡಂಕ್ ಮತ್ತು ವಿರಳವಾದ ಆಂತರಿಕ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಚಾಲ್ತಿಯಲ್ಲಿರುವ ಕೆಲವು ಪಾತ್ರಗಳೊಂದಿಗೆ ಅದರ ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿರುವ ಸಮಯವನ್ನು ನೋಡಿದ 22 ವರ್ಷಗಳ ನಂತರ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳು ಸಹಜವಾಗಿ ಸ್ವಲ್ಪ ದೊಡ್ಡದಾಗಿದೆ.

ನ್ಯಾಯೋಚಿತವಾಗಿರಲು, ಮಧ್ಯದ-ಬಜೆಟ್ ಚಲನಚಿತ್ರದ ಸಾಪೇಕ್ಷವಾದ ಸಾವಿನ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ, ಥಿಯೇಟ್ರಿಕಲ್ ಔಟ್ಪುಟ್ ಬ್ಲಮ್ಹೌಸ್-ಮಟ್ಟದ ಅಥವಾ ಮೆಗಾ-ಬಕ್ಸ್ ಟೆಂಟ್ಪೂಲ್ಗಳೆರಡರ ನಡುವೆ ಕಡಿಮೆ ಇರುತ್ತದೆ ಎಂದು ತೋರುತ್ತದೆ. ಇದು ಆಸ್ಕರ್ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಉತ್ಪ್ರೇಕ್ಷೆಯಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ನಾನು ಸ್ಟುಡಿಯೋ ಬಿಡುಗಡೆಗಳನ್ನು ನೋಡುತ್ತಿದ್ದೇನೆ ಮತ್ತು ಅವರು ವಾಸ್ತವವಾಗಿ ಉತ್ಪಾದನಾ ಮೌಲ್ಯಗಳನ್ನು (ಬಹು ಪಾತ್ರಗಳು, ಬಹು ಬಾಹ್ಯ ಮತ್ತು ಆಂತರಿಕ ಸ್ಥಳಗಳು, ಇತ್ಯಾದಿ) ಹೋಲುವಂತಿರುವ ಯಾವುದನ್ನಾದರೂ ಹೊಂದಿದ್ದೇನೆ ಎಂಬುದನ್ನು ನಾನು ಕಂಡುಕೊಂಡಿದ್ದೇನೆ. ಅದು ಲಘುವಾಗಿ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕಾದ ಏನಾದರೂ ಆಗಿರಬಾರದು. ಪ್ರದರ್ಶನ ಮತ್ತು ವಿಶೇಷ ಪರಿಣಾಮಗಳು ಕಳಪೆ ಚಿತ್ರಕಥೆ ಅಥವಾ ಕೆಟ್ಟ ನಿರ್ದೇಶನವನ್ನು ಸರಿದೂಗಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗದಿದ್ದರೂ, ಟಾರ್ಪಿಡೊಗಳನ್ನು ಹಾಳುಮಾಡಲು ಸಿದ್ಧವಾದ ಚಿತ್ರದ ಬಗ್ಗೆ ಮತ್ತು ಹಾಸ್ಯಾಸ್ಪದವಾಗಿ ದೊಡ್ಡದಾಗಿರುತ್ತದೆ.

‘ಗಾಡ್ಜಿಲ್ಲಾ: ರಾಜರ ರಾಜ’

ವಾರ್ನರ್ ಬ್ರದರ್ಸ್

ಹೇಗಾದರೂ, ಈ ಅಂತಿಮ ಟ್ರೇಲರ್, “ಸಮ್ವೇರ್ ಒವರ್ ದಿ ರೇನ್ಬೋ” ಗೆ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದೆ ಪ್ರತಿ ಗುಣಾತ್ಮಕ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಗುಡುಗು ತೆರೆದಿಡುತ್ತದೆ. ಎಲ್ಲ ಹಣದ ಹೊಡೆತಗಳನ್ನು ಅವರು ಕೊಟ್ಟಿಲ್ಲವೆಂದು ನಾವು ಭಾವಿಸುತ್ತೇವೆ, ಆದರೆ ಕ್ಷಣದಲ್ಲಿ ನಾನು ಆಶಾವಾದವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುತ್ತೇನೆ. ಸತ್ಯ ಹೇಳಬಹುದು, ಕಾಂಗ್: ಸ್ಕಲ್ ಐಲೆಂಡ್ (ಇದು ಚೆನ್ನಾಗಿಯೇ ಹಿಡಿದಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ) ದಕ್ಷತೆಯ ಒಂದು ಮಾದರಿಯಾಗಿದ್ದು, ಅದು ಮೊದಲ ಪ್ರದರ್ಶನದ ಅಂತ್ಯದವರೆಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ಮತ್ತು ಮೂರನೆಯ ಕಾರ್ಯದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಗಾಡ್ಜಿಲ್ಲಾ: ಕಿಂಗ್ಸ್ ಆಫ್ ದಿ ರಾಕ್ಷಸರ ಅತಿದೊಡ್ಡ ದೈತ್ಯಾಕಾರದ-ಸ್ಮ್ಯಾಷ್ ಬ್ಲಾಕ್ಬಸ್ಟರ್ ಆಗಿದ್ದು (# ಮುಸ್ತ್ಸೇವ್ಮೊಥ್ರಾ) ಮಾಡಿದರೆ, ಮುಂದಿನ ವರ್ಷದಲ್ಲಿ ಕಾಂಗ್ ವಿ ಗಾಡ್ಜಿಲ್ಲಾಗೆ ತಮ್ಮನ್ನು ತಾವು ಹೇಗೆ ಮೇಲಕ್ಕೆತ್ತಾರೆ ? ನನ್ನ ಪ್ರಕಾರ, ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ಗೋಮೆರಾ (ಕೊವಾಬುಂಗಾ!) ಮೇಲೆ ಬರುವುದನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ. ಮೊದಲನೆಯದು ಮೇ 31, 2019 ರಂದು ತೆರೆದಾಗ ಅದು ಹೇಗೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ನೋಡೋಣ.