ವಿಲ್ ಸ್ಮಿತ್: ಪಿಂಕಿವಿಲ್ಲಾ ನನ್ನ ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಅತ್ಯಂತ ಬೇಡಿಕೆಯ ಚಿತ್ರ ಜೆಮಿನಿ ಮ್ಯಾನ್

ವಿಲ್ ಸ್ಮಿತ್: ಪಿಂಕಿವಿಲ್ಲಾ ನನ್ನ ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಅತ್ಯಂತ ಬೇಡಿಕೆಯ ಚಿತ್ರ ಜೆಮಿನಿ ಮ್ಯಾನ್

Related Post

ಆಂಗ್ ಲೀಸ್ ವಿಜ್ಞಾನ-ಕಾಲ್ಪನಿಕ ರೋಮಾಂಚಕ “ಜೆಮಿನಿ ಮ್ಯಾನ್” ಅನ್ನು ಮಾಡುವ ಅವರ ಭಾವನಾತ್ಮಕ ಮತ್ತು ದೈಹಿಕ ಸವಾಲುಗಳು ಅವರ ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಅತ್ಯಂತ ಬೇಡಿಕೆಯಾಗಿವೆ ಎಂದು ನಟ ವಿಲ್ ಸ್ಮಿತ್ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ.

“ಈ ಚಲನಚಿತ್ರವನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸುವ ಭಾವನಾತ್ಮಕ ಮತ್ತು ದೈಹಿಕ ಸವಾಲುಗಳು ನನ್ನ ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಹೆಚ್ಚಿನ ಬೇಡಿಕೆಯಿಂದಾಗಿವೆ. ಲೀಯವರು ಮಿತಿಗಳನ್ನು ತಳ್ಳಿಹಾಕುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ನೀವು ಚಿತ್ರಮಂದಿರಗಳಲ್ಲಿ ಅನುಭವವನ್ನು ನೀಡಲು ಬೇರೆ ಬೇರೆ ಸ್ಥಳಗಳಿಲ್ಲ,” ಎಂದು ಸ್ಮಿತ್ ಹೇಳಿಕೆಯಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

“ಇದು ಕೇವಲ ಕ್ರಿಯಾತ್ಮಕ ಚಲನಚಿತ್ರವಲ್ಲ, ಆದರೆ ಒಬ್ಬರ ಕಿರಿಯ ಸ್ವಯಂ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಒಬ್ಬರ ಹಳೆಯ ಸ್ವಯಂ ಕಲಿಯಬಹುದು ಎಂಬುದರ ಪರಿಶೋಧನೆ ನಾನು ಈಗ 50 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನವನಾಗಿದ್ದೇನೆ ಮತ್ತು ಈ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ 23 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನ ಜೂನಿಯರ್ ಆಗುವ ವ್ಯಂಗ್ಯಚಿತ್ರವು 23- ಈ ವರ್ಷ ನಾನು ಈ ಅನುಭವಕ್ಕಾಗಿ ಸಿದ್ಧರಾಗಿರಲಿಲ್ಲ ಅಥವಾ ಈ ಪಾತ್ರವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತಿರಲಿಲ್ಲ.

“ಈ ಕಥೆ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರಿಗೂ ಏನನ್ನಾದರೂ ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ – ಸಿನಿಮಾದ ಮಾಂತ್ರಿಕತೆ, ಸೂಕ್ಷ್ಮ ವ್ಯತ್ಯಾಸದ, ಪುನರಾವರ್ತಿತ ಪಾತ್ರಗಳು ಮತ್ತು ಮುಂದಿನ ಹಂತದ ಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಮೊದಲು ನೋಡಿಲ್ಲ” ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

“ಜೆಮಿನಿ ಮ್ಯಾನ್” ಹೊಸತನದ ಸಾಹಸ-ಥ್ರಿಲ್ಲರ್ ಎಂದು ಸ್ಮಿತ್ ನಟಿಸಿರುವ ಹೆನ್ರಿ ಬ್ರೋಗನ್, ಒಬ್ಬ ಗಣ್ಯ ಕೊಲೆಗಡುಕನ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಅಭಿನಯಿಸಿದ್ದಾರೆ, ಒಬ್ಬ ನಿಗೂಢ ಯುವ ಕಾರ್ಯಕರ್ತನು ಇದ್ದಕ್ಕಿದ್ದಂತೆ ಗುರಿಯಿಟ್ಟು ತನ್ನ ಪ್ರತಿ ನಡೆಯವನ್ನು ಊಹಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವ ಒಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿ.

ಈ ಚಿತ್ರವು ಅಕ್ಟೋಬರ್ 11 ರಂದು ವಿಶ್ವದಾದ್ಯಂತ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗುತ್ತದೆ. ವೈಕಾಮ್ 18 ಮೋಷನ್ ಪಿಕ್ಚರ್ಸ್ ಮೂಲಕ ಪ್ಯಾರಾಮೌಂಟ್ ಪಿಕ್ಚರ್ಸ್ ಚಲನಚಿತ್ರವನ್ನು ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಪ್ರತ್ಯೇಕವಾಗಿ ವಿತರಿಸಲಾಗುವುದು.

ಹೊಸ ಡಿಜಿಟಲ್ ಸಿನಿಮಾದ “ಮಿತಿಗಳನ್ನು ಪ್ರಯೋಗಿಸಲು ಮತ್ತು ಪರೀಕ್ಷಿಸಲು” ಸಾಧ್ಯವಾಗುವಂತೆ ಲೀಯವರು ಅದೃಷ್ಟವಂತರಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ಆಸ್ಕರ್ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ವಿಜೇತ ನಿರ್ದೇಶಕ ಹೇಳಿದರು: “ನಾವು ತಿಳಿದಿರುವಂತೆ ಈ ಕಥೆಯನ್ನು ಸಿನೆಮಾದೊಂದಿಗೆ ಹೇಳಲಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ.ಆದರೂ, ನಂಬಲಾಗದ ಹೊಸ ಡಿಜಿಟಲ್ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನಕ್ಕೆ ಧನ್ಯವಾದಗಳು, ನಾವು ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಕಿರಿಯ ಮತ್ತು ಹಳೆಯವರನ್ನು ನೋಡುತ್ತೇವೆ ವಿಲ್ ಸ್ಮಿತ್ ಪರದೆಯ ಮೇಲೆ ಒಗ್ಗೂಡಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದೇವೆ , ಆದರೆ ನಾವು ಕಥೆಯನ್ನು ಆಳವಾಗಿ ಮುಳುಗಿಸುವ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಅನುಭವಿಸಬಹುದು.

“ಹೊಸ ಡಿಜಿಟಲ್ ಸಿನೆಮಾ ನಮಗೆ ನೀಡಲು ಯಾವ ಮಿತಿಗಳನ್ನು ಪ್ರಯೋಗಿಸಲು ಮತ್ತು ಪರೀಕ್ಷಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವಂತಹ ನನ್ನ ಅದ್ಭುತ ಅದೃಷ್ಟವೆಂದರೆ ಎರಡು ವಿಲ್ ಸ್ಮಿತ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವುದಿಲ್ಲ – ಒಂದು ಸುಂದರವಾಗಿ ಅತ್ಯಾಧುನಿಕವಾದ, ಇತರರು ವಿಪರೀತವಾಗಿ ಪ್ರಾಮಾಣಿಕವಾಗಿ. , ಇದು ವಿಲ್ ಅವರ ಅತ್ಯಂತ ಉತ್ತಮವಾದದ್ದು, ಮತ್ತು ಇಬ್ಬರು ಒಟ್ಟಾಗಿ ಬಂದಾಗ ಅದು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಮಾಂತ್ರಿಕ ವಿಷಯ. ”