ಆಲಿಯಾ ಭಟ್ ಅವರ ಚಿತ್ರವು ತನ್ನ ಬಿಎಫ್ಎಫ್ನೊಂದಿಗೆ ವೈಮಾನಿಕ ಯೋಗವನ್ನು ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ನಿಮಗೆ ಅಂತಿಮ ಫಿಟ್ನೆಸ್ ಗುರಿ ನೀಡುತ್ತದೆ – ಹಿಂದೂಸ್ತಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್

ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದ ನಟ ಆಲಿಯಾ ಭಟ್ ಅವರ ಇತ್ತೀಚಿನ ಚಿತ್ರವು ಕೆಲವು ಪ್ರಮುಖ ತಾಲೀಮು ಗುರಿಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತಿದೆ. ಕಲ್ಯಾಂಕ್ ನಟ ತನ್ನ ತಾಲೀಮು ಅಧಿವೇಶನದಿಂದ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಅಲ್ಲಿ ಅವಳ ಸ್ನೇಹಿತ ಅಕಾನ್ಷ ರಂಜನ್ ಕಪೂರ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ವೈಮಾನಿಕ ಯೋಗ ಮಾಡುವುದನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು. “ನೀವು ಹಾರಲು ತನಕ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿರಿ,” ಅವರು ಚಿತ್ರವನ್ನು ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಮಾಡಿದರು.

ಸಹ ಓದಿ: ಕರೀನಾ ಕಪೂರ್ ಮಗ Taimur ಒಂದು ಭಯೋತ್ಪಾದನೆ ಕರೆ, ಅವರು ನಿಖರವಾಗಿ ತಂದೆ ಸೈಫ್ ಅಲಿ ಖಾನ್ ಹಾಗೆ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ

ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ, ಅಲಿಯಾಶಾ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿ ಅಲಿಯಾ ಉದ್ದನೆಯ ಬಟ್ಟೆಯ ಸಹಾಯದಿಂದ ಛಾವಣಿಯ ಮೂಲಕ ನೇತಾಡುವಂತೆ ಕಾಣಬಹುದಾಗಿದೆ. ಇಬ್ಬರು ತಮ್ಮ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಯೋಗ ತರಗತಿಗಳಲ್ಲಿ ವೈಮಾನಿಕ ಯೋಗವನ್ನು ಅಭ್ಯಾಸ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, ಮಲೈಕಾ ಅರೋರಾ ಆಲಿಯಾಳ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಅವಳ ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರ್ಯಾಮ್ ಹ್ಯಾಂಡಲ್ನಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಂಡಳು. “ಫ್ಲೈಯಿಂಗ್ ದಿವಾಸ್ ಆಲಿಯಾ ಭಟ್, ಅಕಾನ್ಷ ರಂಜನ್ ಕಪೂರ್ ಇಂದು ಕೆಲವು ವೈಮಾನಿಕ ಯೋಗವನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ” ಎಂದು ಅವರು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.

ಕೆಲಸದ ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ, ಅಲಿಯಾ ಅವರ ಕಾಲದ ನಾಟಕ ಕಲಾಂಕ್ ಇನ್ನೂ ಚಿತ್ರಮಂದಿರಗಳಲ್ಲಿದೆ. ಈ ಚಿತ್ರವು ಬಹುನಿರೀಕ್ಷಿತ ಚಲನಚಿತ್ರ ಬ್ರಹ್ಮಸ್ತರನ್ನೂ ಸಿದ್ಧಪಡಿಸುತ್ತಿದೆ. ಅಯಾನ್ ಮುಖರ್ಜಿಯವರ ನೇತೃತ್ವದ ಬ್ರಹ್ಮಸ್ತ ಚಿತ್ರವು ಬಲ್ಗೇರಿಯಾ, ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ ಮತ್ತು ಮುಂಬೈಗಳಲ್ಲಿ ಇತರ ಸ್ಥಳಗಳಲ್ಲಿ ವ್ಯಾಪಕವಾಗಿ ಗುಂಡು ಹಾರಿಸಿದೆ.

ಚಿತ್ರವು ಐಯಾನ್ ರಚಿಸಿದ ಒಂದು ವೈಜ್ಞಾನಿಕ ಟ್ರೈಲಾಜಿಯ ಮೊದಲ ಭಾಗವಾಗಿದೆ. ಇದು ಈ ವರ್ಷದ ಕ್ರಿಸ್ಮಸ್ನಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಲಿದೆ.

ಹೆಚ್ಚು @htshowbiz ಅನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ

ಮೊದಲ ಪ್ರಕಟಣೆ: ಏಪ್ರಿಲ್ 24, 2019 19:51 IST