ಸೈಫ್ ಅಲಿ ಖಾನ್ ಅವರು ಕರೀನಾ ಕಪೂರ್ ಅವರ ತಾಯಿಗೆ ಜೀವಂತವಾಗಿ ಇಚ್ಛಿಸಿದಾಗ – ಟೈಮ್ಸ್ ನೌ ಎಂಬಾತನಿಗೆ ಮನವರಿಕೆ ಮಾಡಿಕೊಟ್ಟಿತು

ಸೈಫ್ ಅಲಿ ಖಾನ್ ಅವರು ಕರೀನಾ ಕಪೂರ್ ಅವರ ತಾಯಿಗೆ ಜೀವಂತವಾಗಿ ಇಚ್ಛಿಸಿದಾಗ – ಟೈಮ್ಸ್ ನೌ ಎಂಬಾತನಿಗೆ ಮನವರಿಕೆ ಮಾಡಿಕೊಟ್ಟಿತು

Related Post

ಕರೀನಾ ಕಪೂರ್ ಮತ್ತು ಸೈಫ್ ಅಲಿ ಖಾನ್

ಸೈಫ್ ಅಲಿ ಖಾನ್ ಅವರೊಂದಿಗಿನ ಸಂಬಂಧದ ಬಗ್ಗೆ ಕರೀನಾ ತೆರೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ

ಕರೀನಾ ಕಪೂರ್ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ಸೈಫ್ ಅಲಿ ಖಾನ್ ತಮ್ಮ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ಪ್ರಮುಖ ಸಂಬಂಧದ ಗುರಿಗಳನ್ನು ನೀಡಲು ಯಾವಾಗಲೂ ನಿರ್ವಹಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಜೋಡಿ ನಂಬಲಾಗದ ಬಂಧವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದೆ ಮತ್ತು ಅವರ ಕಂಠದ ಸಂತೋಷದ ತಮೂರ್ ಆಗಮನದ ನಂತರ, ಈ ರಾಜಮನೆತನದವರು ಯಾವಾಗಲೂ ಚಿತ್ರ-ಪರಿಪೂರ್ಣತೆಯನ್ನು ಕಾಣುತ್ತಾರೆ. ಕರೀನಾ ಅವರು ಬಾಜಾರ್ ನಟನ ಕಡೆಗೆ ತನ್ನ ಪ್ರೀತಿಯನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುವುದನ್ನು ದೂರವಿರಲಿಲ್ಲ. ಐದು ವರ್ಷಗಳ ಕಾಲ ಒಟ್ಟಿಗೆ ವಾಸಿಸಿದ ನಂತರ, ಒಂದೆರಡು ಅಕ್ಟೋಬರ್ 16, 2012 ರಂದು ಖಾಸಗಿ ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ ಗಂಟು ಹಾಕಿದರು.

ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಬಾಂಬೆಯ ಆಫಿಕಲ್ ಮಾನವರ ಹುದ್ದೆಗಳಲ್ಲಿ, ಕರೀನಾ, ಕರೀಶ್ಮಾ, ಸೈಫ್ ಮತ್ತು ಅವರ ಮಾತೃತ್ವದ ಪ್ರಯಾಣದೊಂದಿಗಿನ ತನ್ನ ಸಂಬಂಧದ ಬಗ್ಗೆ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು. ಸೈಫ್ ಅವರು ತಮ್ಮ ಒಟ್ಟಿಗೆ ವಾಸಿಸುವ ನಿರ್ಧಾರದ ಬಗ್ಗೆ ತಮ್ಮ ತಾಯಿಗೆ ಕೇಳಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂಬ ಅಂಶದ ಬಗ್ಗೆ ನಟಿ ಮಾತನಾಡಿದರು. ವೀರೆ ಡಿ ವಿವಾಹದ ತಾರೆ ಹೇಳಿದರು, “ಅವನು ನನಗೆ 10 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಾಗಿರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು 2 ಮಕ್ಕಳು ಹೊಂದಿದ್ದಾನೆ.ಆದರೆ ನನಗೆ, ಅವರು ಸೈಫ್ ಆಗಿದ್ದರು-ಅವನು ನನಗೆ ಗುಣವಾಗಲು ಮತ್ತು ನನ್ನನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತಾನೆ.ಬಹುಶಃ ನಾವು ತುಂಬಾ ಭಿನ್ನರಾಗಿದ್ದೇವೆ- ಅವನು ಹೆಚ್ಚು ಖಾಸಗಿ ಮತ್ತು ‘ಬಾಲಿವುಡ್’ ಅಲ್ಲ, ಆದರೆ ನಾನು ಅವನಿಂದ ಬಂದದ್ದು ನಾನು ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಸಮತೋಲನ ಮಾಡಲು ಕಲಿತಿದ್ದೇನೆ ಮತ್ತು ಅವುಗಳನ್ನು ನನಗೆ ಪಡೆಯಲು ಬಿಡಲಿಲ್ಲ ನಾವು ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯದವರೆಗೆ ಡೇಟಿಂಗ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೆವು, ಅವನು 25 ರಲ್ಲ ಎಂದು ಹೇಳಿದಾಗ ಮತ್ತು ನನಗೆ ಪ್ರತಿ ಮನೆಗೆ ತಳ್ಳಿಹಾಕಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ ರಾತ್ರಿ ನನ್ನ ತಾಯಿಗೆ, ‘ನನ್ನ ಜೀವಿತಾವಧಿಯಲ್ಲಿ ನಾನು ಅವಳೊಂದಿಗೆ ಖರ್ಚು ಮಾಡಲು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ, ನಾವು ಒಟ್ಟಿಗೆ ವಾಸಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೇವೆ.’ ನನ್ನ ತಾಯಿಯು ಅದರೊಂದಿಗೆ ತಂಪಾಗಿರುತ್ತಾಳೆ, ಅದು ಅವನೊಂದಿಗೆ ತುಂಬಾ ಸುಲಭವಾಗಿದೆ, ನಾವು ವಿವಾಹಿತರಾಗಲು ನಿರ್ಧರಿಸಿದರೂ, ಅದು ಸರಿ ಎಂದು ಭಾವಿಸಿದೆವು. ”

ಬಾಲಿವುಡ್ನಲ್ಲಿ ಕರೀನಾಳ ಜೀವನ ಮತ್ತು ಅವಳ ಪ್ರಯಾಣದ ಕುರಿತು ಏನು ಹೇಳುತ್ತಾರೆಂದು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ:

ಕೆಲಸದ ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ, ಅಕ್ಷಯ್ ಕುಮಾರ್ ಅವರ ಗುಡ್ ನ್ಯೂಸ್ಗಾಗಿ ಕರೀನಾ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಚಿತ್ರೀಕರಣವನ್ನು ಮುಗಿಸಿದರು. ಅವರು ಈಗ ಇರ್ಫಾನ್’ಸ್ ಆಂಗ್ರೆಜಿ ಸಾಧಾರಣಕ್ಕಾಗಿ ಚಿತ್ರೀಕರಣವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಕರಣ್ ಜೋಹರ್ ಅವರ ತಖ್ತ್ಗೆ ಏಕಕಾಲದಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರೀಕರಣ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ಬಹು ಸ್ಟಾರ್ರರ್ ಯೋಜನೆಯು ರಣವೀರ್ ಸಿಂಗ್, ಅನಿಲ್ ಕಪೂರ್, ಅಲಿಯಾ ಭಟ್, ವಿಕಿ ಕೌಶಲ್, ಭೂಮಿ ಪದ್ನೇಕರ್ ಮತ್ತು ಜನ್ವಿ ಕಪೂರ್ ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದೆ.

ನಿಮ್ಮ ಟಿವಿ ವೀಕ್ಷಣೆಯ ಅನುಭವವನ್ನು ಹಾಲಿವುಡ್ ಮನರಂಜನೆ ಮತ್ತು ಸುದ್ದಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿ. ಕೇವಲ ರೂ 13 ಕ್ಕೆ ಟೈಮ್ಸ್ ಮೂವೀಸ್ ಮತ್ತು ನ್ಯೂಸ್ ಪ್ಯಾಕ್ ಪಡೆಯಿರಿ. ಟೈಮ್ಸ್ ಮ್ಯಾನ್ ಪ್ಯಾಕ್ಗಾಗಿ ಈಗ ನಿಮ್ಮ ಕೇಬಲ್ / ಡಿಟಿಎಚ್ ಪ್ರೊವೈಡರ್ ಕೇಳಿ. ಇನ್ನಷ್ಟು ತಿಳಿಯಿರಿ

ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡಲಾದ ವೀಡಿಯೊಗಳು