757 ಫ್ಲೀಟ್ ಅನ್ನು A321XLR – AirlineGeeks.com ನೊಂದಿಗೆ ಬದಲಾಯಿಸಲು ಅಮೇರಿಕನ್

ಪಿಟ್ಸ್‌ಬರ್ಗ್‌ನಲ್ಲಿ ಅಮೆರಿಕದ ಮೊದಲ A321neo (ಫೋಟೋ: ಅಮೇರಿಕನ್ ಏರ್‌ಲೈನ್ಸ್)

ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಮತ್ತು ನಿರೀಕ್ಷಿತ ನಡೆಯಲ್ಲಿ, ಅಮೇರಿಕನ್ ಏರ್ಲೈನ್ಸ್ ತನ್ನ ಏರ್ಬಸ್ ಫ್ಲೀಟ್ನಲ್ಲಿ ಬಲವಾಗಿ ಬೆಟ್ಟಿಂಗ್ ನಡೆಸುತ್ತಿದೆ: ವಾಹಕವು ಕೇವಲ 30 ಎ 321 ನೇ ಆದೇಶಗಳನ್ನು ಪರಿವರ್ತಿಸುತ್ತಿದೆ ಮತ್ತು 20 ಎ 321 ನೇಯೊ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಏಕ-ಹಜಾರದ ಅಲ್ಟ್ರಾ-ಲಾಂಗ್-ರೇಂಜ್ ರೂಪಾಂತರಕ್ಕೆ ಬಳಸುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಘೋಷಿಸಿದೆ: ಎ 321 ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ಆರ್.

425 ವಿಮಾನಗಳ ಸಮೂಹದೊಂದಿಗೆ, ಇದು ಅಮೆರಿಕನ್ನರನ್ನು ಜಾಗತಿಕವಾಗಿ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಏರ್ಬಸ್ ಆಪರೇಟರ್ ಆಗಿ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಈ ರೂಪಾಂತರವು ಮಾರುಕಟ್ಟೆಗೆ ತರುವ ಹೊಸ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳಲ್ಲಿ ದೊಡ್ಡ ನಟ. 4,700 ನಾಟಿಕಲ್ ಮೈಲುಗಳ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯೊಂದಿಗೆ, ಅದರ ನಿರ್ವಾಹಕರಿಗೆ ಯುಎಸ್ ಪೂರ್ವ ಕರಾವಳಿಯಿಂದ ಯುರೋಪ್ ತಲುಪಲು, ನಿರ್ಬಂಧಗಳಿಲ್ಲದೆ ಖಂಡಾಂತರ ವಿಮಾನಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲು ಮತ್ತು ಕಡಿಮೆ ವೆಚ್ಚದಲ್ಲಿ ವೈಡ್‌ಬಾಡಿಗಳಿಗೆ ಕಾಯ್ದಿರಿಸಲಾದ ಮಾರ್ಗಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲು ಇದು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ. ಮತ್ತೊಂದು ದೊಡ್ಡ ಗೆಲುವು ಎಎ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸಲು ಯೋಜಿಸಿರುವ 70 ಎ 321 ನೇಯೊ ಜೊತೆಗಿನ ಸಾಮಾನ್ಯತೆಯಾಗಿದೆ: 90 ಪ್ರತಿಶತಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಾಮಾನ್ಯತೆಯು ಮಾದರಿಗೆ ಸುಗಮ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.

“ಎಕ್ಸ್‌ಎಲ್‌ಆರ್ ಆಗಲು 321 ನೇಯೊಗೆ ಮಾಡಿದ ವರ್ಧನೆಗಳು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ತಂಪಾಗಿವೆ” ಎಂದು ಎಎ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ರಾಬರ್ಟ್ ಐಸೋಮ್ ಖರೀದಿಯನ್ನು ಘೋಷಿಸಲು ವಾಹಕ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದ ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ ಹೇಳಿದರು. “ನಾವು ಅದನ್ನು ಅವಲೋಕಿಸಿದಾಗ, ಅಮೆರಿಕಾದ ವಿಶಾಲವಾದ ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್‌ನಲ್ಲಿನ ಬಳಕೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಮತ್ತು ಇಂದು ನಾವು ಮಾಡುವ ಕೆಲಸಗಳು ಮತ್ತು ನಾವು ಮಾಡಲು ಬಯಸುವ ವಿಷಯಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಯೋಚಿಸಲು ಇದು ಒಂದು ಅವಕಾಶವನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸುತ್ತದೆ.”

ಆದರೆ ಪ್ರಶ್ನೆ ಸರಳವಾಗಿದೆ: ಎ 321 ಎಕ್ಸ್‌ಎಲ್‌ಆರ್ ಟೇಬಲ್‌ಗೆ ಏನು ತರುತ್ತದೆ? ಐಸೋಮ್ ಇದರ ಬಗ್ಗೆ ಬಲವಾದ ವಿಷಯವನ್ನು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ: “ನೀವು 321 ರೊಂದಿಗೆ ಏನು ಮಾಡಬಹುದು ಎಂದು ನೀವು ಯೋಚಿಸಿದಾಗ, ಇಂದು ನಾವು 321 ಟಿ ಅನ್ನು 102 ಸ್ಥಾನಗಳೊಂದಿಗೆ ಮತ್ತು ನಿಯೋ ದೇಶೀಯ ಸೇವೆಗಾಗಿ 196 ಆಸನಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ. ನಮಗೆ, ನಾವು ಖಂಡಾಂತರ, ಅಥವಾ ಯುರೋಪ್ ಅಥವಾ ದಕ್ಷಿಣ ಅಮೆರಿಕಾ ಆಗಿರಲಿ, ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ನೋಡಿದಾಗ, ಈ ವಿಮಾನವನ್ನು ನಾವು ಎಲ್ಲಿಯಾದರೂ ಕಾನ್ಫಿಗರ್ ಮಾಡಬಹುದು. ಇದು ನಮ್ಮ ಗ್ರಾಹಕರು ಬೇಡಿಕೆಯಿರುವುದರ ಬಗ್ಗೆ. ನಾವು ಅದನ್ನು ಯುರೋಪ್ ಅಥವಾ ಫಿಲಡೆಲ್ಫಿಯಾ-ಬೋಸ್ಟನ್‌ಗೆ ಹಾರಿಸಿದಾಗ. ಅದಕ್ಕೆ ಸುಳ್ಳು-ಚಪ್ಪಟೆ ಆಸನಗಳು, ವ್ಯಾಪಾರ ವರ್ಗಕ್ಕೆ ಎಲ್ಲಾ ಹಜಾರ ಪ್ರವೇಶ, ವಿಶ್ವ ದರ್ಜೆಯ ವೈ-ಫೈ ಮನರಂಜನೆ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ, ಇದು ಪ್ರೀಮಿಯಂ ಆರ್ಥಿಕತೆ ಮತ್ತು ಆರ್ಥಿಕ ವರ್ಗಕ್ಕೂ ಅವಕಾಶ ನೀಡುತ್ತದೆ. ಆದ್ದರಿಂದ ಇದು ಆಸನಗಳ ಸಾಂದ್ರತೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಅಲ್ಲ, ಇದು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಮಿಷನ್‌ಗೆ ಸೂಕ್ತವಾದ ಕ್ಯಾಬಿನ್ ಅನ್ನು ರಚಿಸುವ ಬಗ್ಗೆ. ”

“ಹಣಕಾಸಿನ ದೃಷ್ಟಿಕೋನದಿಂದ, ಹೆಚ್ಚಿನ ಆದೇಶಗಳನ್ನು ಈಗಾಗಲೇ ನಮ್ಮ ಬಂಡವಾಳ ಯೋಜನೆಯಲ್ಲಿ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ, ಮತ್ತು ಹೊಸ ವಿಮಾನಗಳನ್ನು 2025 ಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ನಾವು ಅಲ್ಲಿರುವ ಯೋಜನೆಗೆ ಇದು ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಇದಕ್ಕೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಹೆಚ್ಚು ಖರ್ಚಾಗುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಈ ವಿಮಾನವು ದೀರ್ಘಾವಧಿಯಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಉಪಯುಕ್ತತೆಯನ್ನು ತರುತ್ತದೆ ಎಂಬುದು ನನ್ನ ಭಾವನೆ. ದಿನದ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ, ಇದು ನಮಗೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಹೆಚ್ಚು ಯೋಗ್ಯವಾಗಿರುತ್ತದೆ, ”ಐಸೊಮ್ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಗಳ ಬಗ್ಗೆ, ಐಸೊಮ್ “ಈ ವಿಮಾನವು ನಮಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಪರಿಣಾಮಕಾರಿಯಾಗಿರಲು ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತದೆ. ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಯಿಂದ ಸಂಕೀರ್ಣತೆಯನ್ನು ಹೊರತೆಗೆಯುವ ಬಗ್ಗೆ ನಾವು ಮಾತನಾಡಿದ್ದೇವೆ; ಇದು ನಮಗೆ ಆ ತತ್ವಶಾಸ್ತ್ರವನ್ನು ಅನುಸರಿಸಲು ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತದೆ. ನಾವು ಹಿಂದೆ ಯೋಚಿಸದಂತಹ ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಮಾಡಲು ಇದು ಅವಕಾಶವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ”

ಪ್ಯಾಬ್ಲೊ ಡಯಾಜ್

ಪ್ಯಾಬ್ಲೊ ಡಯಾಜ್

ಚಿಕ್ಕ ಮಗುವಾಗಿದ್ದಾಗಿನಿಂದ, ಪ್ಯಾಬ್ಲೊ ತನ್ನ ಭಾವೋದ್ರೇಕಗಳನ್ನು ಕ್ರಮವಾಗಿ ಹೊಂದಿಸಿದನು: ವಾಯುಯಾನ, ಸಾಕರ್ ಮತ್ತು ಉಳಿದಂತೆ. ಅವರು ದಕ್ಷಿಣ ಅಮೆರಿಕಾ, ಏಷ್ಯಾ ಮತ್ತು ಯುರೋಪಿನಾದ್ಯಂತ ವಿವಿಧ ಸ್ಥಳಗಳಿಗೆ ಪ್ರಯಾಣಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ವ್ಯವಸ್ಥೆಗಳ ತಜ್ಞ, ಸಾಂದರ್ಭಿಕ ಸ್ಪಾಟರ್, ಅಷ್ಟು ಕ್ರಿಯಾತ್ಮಕವಲ್ಲದ ಮಿಡ್‌ಫೀಲ್ಡರ್, ಬ್ಲಾಗರ್, ಪತಿ, ಮೂರು ಬೆಕ್ಕುಗಳ ತಂದೆ; ಲ್ಯಾಟಿನ್ ಅಮೆರಿಕದ ವಾಯುಯಾನ ಉದ್ಯಮದ ಹಿಂದಿನ, ವರ್ತಮಾನ ಮತ್ತು ಭವಿಷ್ಯವು ಬಹಳಷ್ಟು ಕಥೆಗಳನ್ನು ಹೇಳಬೇಕೆಂದು ಅವರು ನಂಬುತ್ತಾರೆ.

ಪ್ಯಾಬ್ಲೊ ಡಯಾಜ್

ಪ್ಯಾಬ್ಲೊ ಡಯಾಜ್ ಅವರ ಇತ್ತೀಚಿನ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳು (ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ನೋಡಿ )