ಮಾರ್ಕೆಟ್ಸ್ ಲೈವ್: ಸೆನ್ಸೆಕ್ಸ್ ನಷ್ಟವನ್ನು ಅಳಿಸುತ್ತದೆ, 100 ಅಂಕಗಳನ್ನು ನೆಗೆಯುತ್ತದೆ; 11700 ಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ ನಿಫ್ಟಿ – ಎಕನಾಮಿಕ್ ಟೈಮ್ಸ್

ಒಂದು ದೊಡ್ಡ ಸುದ್ದಿಯನ್ನು ಎಂದಿಗೂ ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ!
ಎಕನಾಮಿಕ್ ಟೈಮ್ಸ್ ನಿಂದ ತ್ವರಿತ ಅಧಿಸೂಚನೆಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಿರಿ
ಈಗ ಅನುಮತಿಸಬೇಡಿ

ಬ್ರೌಸರ್ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ನೀವು ಯಾವುದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅಧಿಸೂಚನೆಗಳನ್ನು ಆಫ್ ಮಾಡಬಹುದು.

ದಿ ಎಕನಾಮಿಕ್ ಟೈಮ್ಸ್

ಲೈವ್ ಬ್ಲಾಗ್

ಜೂನ್ 20, 2019, 11.17 ಎಎಮ್ ಐಎಸ್ಟಿ
ವ್ಯವಹಾರ ಸುದ್ದಿ

>

ಮಾರ್ಕೆಟ್ಸ್ ಲೈವ್: ಸೆನ್ಸೆಕ್ಸ್ ನಷ್ಟವನ್ನು ಅಳಿಸುತ್ತದೆ, 150 ಅಂಕಗಳನ್ನು ನೆಗೆಯುತ್ತದೆ; 11,700 ಗಿಂತ ನಿಫ್ಟಿ

ಸ್ಟಾಕ್ ಅನಾಲಿಸಿಸ್, ಐಪಿಒ, ಮ್ಯೂಚುಯಲ್ ಫಂಡ್ಸ್, ಬಾಂಡ್ಸ್ ಮತ್ತು ಇನ್ನಷ್ಟು

ಲೈವ್ ಬ್ಲಾಗ್

20 ಜೂನ್, 2019 | 11.00AM IST

ದಲಾಲ್ ಸ್ಟ್ರೀಟ್‌ನಿಂದ ದಿನದ ನಡಾವಳಿಯ ಲೈವ್ ನವೀಕರಣಗಳನ್ನು ನಾವು ನಿಮಗೆ ತರುತ್ತಿರುವಾಗ ಈ ಜಾಗವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

! 1 ಹೊಸ ನವೀಕರಣ ಇತ್ತೀಚಿನ ನವೀಕರಣಗಳಿಗಾಗಿ ಇಲ್ಲಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ

ಜೆಟ್ ಷೇರುಗಳು ಸಾರ್ವಕಾಲಿಕ ಕನಿಷ್ಠ ಮಟ್ಟವನ್ನು ತಲುಪಲು ಮತ್ತೊಂದು 18% ನಷ್ಟವನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತವೆ

ಸತತ 14 ಸೆಷನ್‌ಗಳಿಗೆ ಕುಸಿದ ಜೆಟ್ ಏರ್‌ವೇಸ್‌ನ ಷೇರುಗಳು ಗುರುವಾರ ನಡೆದ ಅಧಿವೇಶನದಲ್ಲಿ ಶೇಕಡಾ 18 ರಷ್ಟು ಕುಸಿದು ಸಾರ್ವಕಾಲಿಕ ಕನಿಷ್ಠ 27 ರೂ.ಗೆ ತಲುಪಿದೆ.

ಜೆಟ್ ವಿರುದ್ಧ ದಿವಾಳಿತನ ಕ್ರಮಗಳನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ಭಾರತೀಯ ಸಾಲಗಾರರ ಪ್ರಯತ್ನಗಳು ಹೊಸ ಸವಾಲನ್ನು ಎದುರಿಸುತ್ತಿವೆ, ನೆದರ್ಲ್ಯಾಂಡ್ಸ್ ನ್ಯಾಯಾಲಯವು ನೇಮಿಸಿದ ಟ್ರಸ್ಟಿಯೊಂದಿಗೆ, ಕಳೆದ ತಿಂಗಳು ನೆಲಸಮವಾದ ವಿಮಾನಯಾನ ಸಂಸ್ಥೆಯನ್ನು ದಿವಾಳಿಯೆಂದು ಘೋಷಿಸಿ, ಮಧ್ಯಪ್ರವೇಶಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿತು.

ಬುಧವಾರ, ಅವರು ಪ್ರಕರಣದಲ್ಲಿ ಹಸ್ತಕ್ಷೇಪದ ಅರ್ಜಿಯನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಿದರು. ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಂಪೆನಿ ಕಾನೂನು ನ್ಯಾಯಮಂಡಳಿಯ (ಎನ್‌ಸಿಎಲ್‌ಟಿ) ಮುಂಬೈ ನ್ಯಾಯಪೀಠವು ಈ ಅರ್ಜಿಯನ್ನು ಗುರುವಾರ ಇತರ ಅರ್ಜಿಗಳ ಜೊತೆಗೆ ಪರಿಗಣಿಸುವುದಾಗಿ ತಿಳಿಸಿದೆ.

ಗೋಲ್ಡ್ಮನ್ ಸ್ಯಾಚ್ಸ್ ಈಗ ಜುಲೈ ಮತ್ತು ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ನಲ್ಲಿ ಫೆಡ್ ದರ ಕಡಿತವನ್ನು ನಿರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಾರೆ

ಯುಎಸ್ ಫೆಡರಲ್ ರಿಸರ್ವ್ ಜುಲೈ ಮತ್ತು ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ನಲ್ಲಿ ಬಡ್ಡಿದರಗಳನ್ನು ಕಡಿತಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ಗೋಲ್ಡ್ಮನ್ ಸ್ಯಾಚ್ಸ್ ಗ್ರೂಪ್ ಇಂಕ್ ವಿಶ್ಲೇಷಕರು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಿದ್ದಾರೆ, ಫೆಡ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಜೆರೋಮ್ ಪೊವೆಲ್ ಬುಧವಾರ ಮುಂದಿನ ತಿಂಗಳ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ದರ ಕಡಿತವನ್ನು ಸೂಚಿಸಿದ ನಂತರ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದ ಸಂಶೋಧನಾ ಟಿಪ್ಪಣಿಯ ಪ್ರಕಾರ. ಇದು ಗೋಲ್ಡ್ಮನ್ಗೆ ವ್ಯತಿರಿಕ್ತವಾಗಿದೆ ಎಂದು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ, ಅವರ ಅರ್ಥಶಾಸ್ತ್ರಜ್ಞರು ಜೂನ್ 16 ರಷ್ಟೇ ದರ ಕಡಿತದ ಅಡಚಣೆಯು “ವ್ಯಾಪಕವಾಗಿ ನಂಬಿದ್ದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಾಗಿದೆ” ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಫೆಡ್‌ನೊಂದಿಗೆ ನೇರವಾಗಿ ವ್ಯವಹಾರ ಮಾಡುವ 24 ಪ್ರಾಥಮಿಕ ವಿತರಕರಲ್ಲಿ ಗೋಲ್ಡ್ಮನ್ ಒಬ್ಬರು.

ಮೊಡವೆ ಚಿಕಿತ್ಸೆಯ for ಷಧಿಗಾಗಿ ಗ್ಲೆನ್‌ಮಾರ್ಕ್ ಫಾರ್ಮಾ ಯುಎಸ್‌ಎಫ್‌ಡಿಎಯಿಂದ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಅನುಮತಿಯನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತದೆ

ಬೆಲೆ 20 ಜೂನ್, 2019 10:24 ಎಎಮ್ , ಅವರ ಲೈವ್ ಬೆಲೆಗಳಿಗಾಗಿ ಕಂಪನಿಯ ಹೆಸರುಗಳ ಮೇಲೆ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

ವಿಮಾ ಬಿಜ್ ಅನ್ನು 1,336 ಕೋಟಿ ರೂ.ಗೆ ಮಾರಾಟ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಅಪೊಲೊ ಆಸ್ಪತ್ರೆಗಳು 4% ನಷ್ಟು ಜಿಗಿದವು

ಅಪೊಲೊ ಹಾಸ್ಪಿಟಲ್ಸ್‌ನ ಷೇರುಗಳು ಎನ್‌ಎಸ್‌ಇ 0.98% ಎಚ್‌ಡಿಎಫ್‌ಸಿ ಅಪೊಲೊ ಮ್ಯೂನಿಚ್ ಹೆಲ್ತ್ ಇನ್ಶುರೆನ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಸಂಪೂರ್ಣ 50.8 ಶೇಕಡಾ ಪಾಲನ್ನು ಸ್ವಾಧೀನಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡ ನಂತರ ಎಂಟರ್‌ಪ್ರೈಸ್ ಸುಮಾರು 4 ಪ್ರತಿಶತದಷ್ಟು ಜಿಗಿದಿದೆ.

ಅಪೊಲೊ ಮ್ಯೂನಿಚ್ ಹೆಲ್ತ್ ಇನ್ಶೂರೆನ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿನ ಅಪೊಲೊ ಹಾಸ್ಪಿಟಲ್ಸ್ ಗ್ರೂಪ್‌ನ ಒಟ್ಟು 50.8 ಶೇಕಡಾ ಪಾಲನ್ನು 1,336 ಕೋಟಿ ರೂ.ಗಳಿಗೆ ಸ್ವಾಧೀನಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಅಡಮಾನದ ಪ್ರಮುಖ ಎಚ್‌ಡಿಎಫ್‌ಸಿ ಬುಧವಾರ ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡಿದೆ ಮತ್ತು ಕೆಲವು ಉದ್ಯೋಗಿಗಳು ಹೊಂದಿರುವ 0.4 ಶೇಕಡಾ ಪಾಲನ್ನು 10.84 ಕೋಟಿ ರೂ.

1,347 ಕೋಟಿ ರೂ. ಮೌಲ್ಯದ ಮತ್ತು ನಿಯಂತ್ರಕ ಮತ್ತು ಷೇರುದಾರರ ಅನುಮೋದನೆಗೆ ಒಳಪಟ್ಟಿರುವ ಈ ಒಪ್ಪಂದವು ಮುಂದಿನ ಒಂಬತ್ತು ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ ಮುಚ್ಚುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ.

ಎಂಎಂಆರ್ಸಿ ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ಪಡೆದ ನಂತರ ಬ್ಲೂ ಸ್ಟಾರ್ ಷೇರುಗಳು 2% ಏರುತ್ತವೆ

ಮುಂಬೈ ಮೆಟ್ರೋ ರೈಲು ನಿಗಮದಿಂದ (ಎಂಎಂಆರ್‌ಸಿ) 253 ಕೋಟಿ ರೂ.ಗಳ ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ಕಂಪನಿಯು ಪಡೆದುಕೊಂಡ ನಂತರ ಬ್ಲೂ ಸ್ಟಾರ್‌ನ ಷೇರುಗಳು ಶೇಕಡಾ 2 ರಷ್ಟು ಏರಿಕೆ ಕಂಡಿದ್ದು, ಸತತ ಎರಡನೇ ಅಧಿವೇಶನದಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಲಾಭವನ್ನು ವಿಸ್ತರಿಸಲು ಮುಂದಾಗಿದೆ.

ಸುರಂಗ ವಾತಾಯನ ವ್ಯವಸ್ಥೆಗಾಗಿ ಎಂಎಂಆರ್‌ಸಿಯಿಂದ ಒಪ್ಪಂದ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿದೆ ಮತ್ತು ಪರಿಸರ ನಿಯಂತ್ರಣ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯು ತನ್ನ ಕೊಲಾಬಾ-ಬಾಂದ್ರಾ-ಎಸ್‌ಇಪಿ Z ಡ್, ಮೆಟ್ರೋ -3 ಕಾರಿಡಾರ್‌ನಲ್ಲಿ ಬಿಕೆಸಿ ವಿಭಾಗದಿಂದ ಮುಂಬೈ ಸೆಂಟ್ರಲ್‌ಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಎಂದು ಬ್ಲೂ ಸ್ಟಾರ್ ಬುಧವಾರ ತಿಳಿಸಿದೆ.

ಒಂದು ವಾರದ ಹಿಂದೆ, ಮಾಧ್ಯಮ ವರದಿಗಳು 2016 ರಲ್ಲಿ ವಾಟರ್ ಪ್ಯೂರಿಫೈಯರ್ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದ ಹವಾನಿಯಂತ್ರಣ ತಯಾರಕ, ಈ ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷದಲ್ಲಿ ಅದರಿಂದ 120 ಕೋಟಿ ರೂ.

ಜೈನ್ ನೀರಾವರಿ, ವೈಎಸ್ ಬ್ಯಾಂಕ್, ಎನ್‌ಎಸ್‌ಇಯ ಅತ್ಯಂತ ಸಕ್ರಿಯ ಷೇರುಗಳಲ್ಲಿ ರಿಲಯನ್ಸ್ ಕ್ಯಾಪಿಟಲ್

ಬೆಲೆ 20 ಜೂನ್, 2019 09:43 ಎಎಮ್ , ಅವರ ಲೈವ್ ಬೆಲೆಗಳಿಗಾಗಿ ಕಂಪನಿಯ ಹೆಸರುಗಳ ಮೇಲೆ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

ನಿರೀಕ್ಷೆಗೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿ, ಫೆಡರಲ್ ರಿಸರ್ವ್ ಯಥಾಸ್ಥಿತಿ ವಿಧಾನವನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಂಡಿದೆ ಆದರೆ ಮುಂದಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಸಂಭವನೀಯ ದರ ಕಡಿತವನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ಫೆಡ್ ನೀತಿ ನಿರೂಪಕರಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನವರು ವರ್ಷದ ಉಳಿದ ಅವಧಿಯ ದರ ದೃಷ್ಟಿಕೋನವನ್ನು ಸರಿಸುಮಾರು ಅರ್ಧದಷ್ಟು ಕಡಿಮೆಗೊಳಿಸಿದರು, ಮತ್ತು ಫೆಡ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಜೆರೋಮ್ ಪೊವೆಲ್ ಇತರರು ಕಡಿಮೆ ದರಗಳಿಗೆ ಕಾರಣವಾಗುವುದನ್ನು ಒಪ್ಪುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು. ‘ಡೋವಿಶ್’ ಹೇಳಿಕೆಯ ಬಿಡುಗಡೆಯ ನಂತರ ಗ್ರೀನ್‌ಬ್ಯಾಕ್ ಅನ್ನು ಅದರ ಪ್ರಮುಖ ಶಿಲುಬೆಗಳ ವಿರುದ್ಧ ತೂಗಿಸಲಾಯಿತು. ಇಂದು, ಯುಎಸ್ಡಿಐಎನ್ಆರ್ ಜೋಡಿ 69.20 ಮತ್ತು 69.90 ವ್ಯಾಪ್ತಿಯಲ್ಲಿ ಉಲ್ಲೇಖಿಸುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ

– ಮೋತಿಲಾಲ್ ಓಸ್ವಾಲ್ ಹಣಕಾಸು ಸೇವೆಗಳು

ಪಾಡ್‌ಕ್ಯಾಸ್ಟ್: ಇಂದು ಡಿ-ಸ್ಟ್ರೀಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಏನಿದೆ?

ಓಪನಿಂಗ್ ಬೆಲ್: ಸೆನ್ಸೆಕ್ಸ್ 100 ಪಾಯಿಂಟ್‌ಗಳ ಮೇಲೆ ಇಳಿಯುತ್ತದೆ, ನಿಫ್ಟಿ ಪರೀಕ್ಷೆಗಳು 11,650; ಜೆಟ್ 14%, ಜೈನ್ ನೀರಾವರಿ 10%

ಓಪನಿಂಗ್ ಬೆಲ್: ಸೆನ್ಸೆಕ್ಸ್ 100 ಪಾಯಿಂಟ್‌ಗಳ ಮೇಲೆ ಇಳಿಯುತ್ತದೆ, ನಿಫ್ಟಿ ಪರೀಕ್ಷೆಗಳು 11,650; ಜೆಟ್ 14%, ಜೈನ್ ನೀರಾವರಿ 10%

ಪೂರ್ವ-ಮುಕ್ತ ಅಧಿವೇಶನ: ಸೆನ್ಸೆಕ್ಸ್ 40 ಅಂಕಗಳು, ನಿಫ್ಟಿ ಪರೀಕ್ಷೆಗಳು 11,650

ಸೆನ್ಸೆಕ್ಸ್ 40 ಅಂಕಗಳು, ನಿಫ್ಟಿ ಪರೀಕ್ಷೆಗಳು 11,650; ಡಾಲರ್ ಎದುರು ರೂಪಾಯಿ 69.49 ಕ್ಕೆ ವಹಿವಾಟು ನಡೆಸಿದೆ.

ಸಿಂಗಾಪುರ್ ವಹಿವಾಟು ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಆರಂಭಕ್ಕೆ ವೇದಿಕೆ ಕಲ್ಪಿಸುತ್ತದೆ

ಸಿಂಗಾಪುರ್ ಎಕ್ಸ್ಚೇಂಜ್ನಲ್ಲಿ ನಿಫ್ಟಿ ಫ್ಯೂಚರ್ಸ್ 27.50 ಪಾಯಿಂಟ್ ಅಥವಾ 0.23 ರಷ್ಟು ವಹಿವಾಟು ನಡೆಸಿ 11,746 ಕ್ಕೆ ತಲುಪಿದ್ದು, ಇದು ದಲಾಲ್ ಸ್ಟ್ರೀಟ್‌ಗೆ ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಆರಂಭವನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ.

ಸಾಪ್ತಾಹಿಕ ಆಯ್ಕೆಗಳ ಮುಕ್ತಾಯದ ಚಂಚಲತೆ

ಸಾಪ್ತಾಹಿಕ ಆಯ್ಕೆಗಳ ಮುಕ್ತಾಯವು ಗುರುವಾರ ವ್ಯಾಪಾರದಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಚಂಚಲತೆಯನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡಬಹುದು. ಆಯ್ಕೆಗಳ ದತ್ತಾಂಶವು 11,700 ಸ್ಟ್ರೈಕ್‌ನಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಸ್ಪಷ್ಟವಾದ ಪುಟ್ ತೆರೆದ ಆಸಕ್ತಿಯನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನಿಫ್ಟಿ ಬುಧವಾರ ಅದರ ಕೆಳಗೆ ಕೆಲವು ಅಂಕಗಳನ್ನು ಕೊನೆಗೊಳಿಸಿದೆ ಎಂದು ಜೆಮ್‌ಸ್ಟೋನ್ ಇಕ್ವಿಟಿ ರಿಸರ್ಚ್ & ಅಡ್ವೈಸರಿ ಸರ್ವಿಸಸ್‌ನ ಮಿಲನ್ ವೈಷ್ಣವ್ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ತಾಂತ್ರಿಕ ನೋಟ: ವ್ಯಾಪಾರಿಗಳು ಕಿರುಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಬೇಕು

ಬುಧವಾರ, ಸೂಚ್ಯಂಕವು ದೈನಂದಿನ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಉನ್ನತ ಆದರೆ ಕೆಳಭಾಗವನ್ನು ರೂಪಿಸಿತು. “ಮುಕ್ತಾಯದ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ 50-ಡಿಎಂಎಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಮುಂದುವರಿಯುವ ಪುಲ್ಬ್ಯಾಕ್ ಪ್ರಯತ್ನಗಳು ಇರಬಹುದೆಂದು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ, ಇದು 11,800 ಮಟ್ಟಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ದೃ confirmed ೀಕರಿಸಲ್ಪಡುತ್ತದೆ” ಎಂದು ಚಾರ್ಟ್ ವ್ಯೂಇಂಡಿಯಾ.ಇನ್ ನ ಮ Maz ಾರ್ ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಹೇಳಿದರು. ಸೂಚ್ಯಂಕವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಲು ವ್ಯಾಪಾರಿಗಳಿಗೆ ಸೂಚಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂದರು.

ಫೆಡ್ ಸಿಗ್ನಲ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಏಷ್ಯನ್ ಷೇರುಗಳು ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತವೆ

ಫೆಡರಲ್ ರಿಸರ್ವ್ ಈ ವರ್ಷದ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ಬಡ್ಡಿದರ ಕಡಿತವನ್ನು ಸೂಚಿಸಿದ ನಂತರ ಯುಎಸ್ ಸ್ಟಾಕ್ ಖಜಾನೆಯ ಇಳುವರಿ ಮತ್ತು ಡಾಲರ್ ಕುಸಿಯಿತು. ಎಂಎಸ್ಸಿಐನ ಜಪಾನ್ ಹೊರಗಿನ ಏಷ್ಯಾ-ಪೆಸಿಫಿಕ್ ಷೇರುಗಳ ವಿಶಾಲ ಸೂಚ್ಯಂಕವು ಶೇಕಡಾ 0.2 ರಷ್ಟು ಏರಿಕೆಯಾದರೆ, ಜಪಾನ್‌ನ ನಿಕ್ಕಿ ಶೇ 0.5 ರಷ್ಟು ಏರಿಕೆ ಕಂಡಿದೆ.

ಯುಎಸ್ ಷೇರುಗಳು ಹೆಚ್ಚು ಕೊನೆಗೊಂಡಿವೆ

ರಾತ್ರಿಯ ವ್ಯಾಪಾರದಲ್ಲಿ, ಡೌ ಜೋನ್ಸ್ ಕೈಗಾರಿಕಾ ಸರಾಸರಿ 38.46 ಪಾಯಿಂಟ್ ಅಥವಾ 0.15 ಶೇಕಡಾ 26,504.00 ಕ್ಕೆ ತಲುಪಿದೆ. ಎಸ್ & ಪಿ 500 ಸೂಚ್ಯಂಕವು 8.71 ಪಾಯಿಂಟ್ ಅಥವಾ ಶೇ 0.30 ರಷ್ಟು ಏರಿಕೆ ಕಂಡು 2,926.46 ಕ್ಕೆ ತಲುಪಿದೆ. ನಾಸ್ಡಾಕ್ ಕಾಂಪೋಸಿಟ್ ಸೂಚ್ಯಂಕ 33.44 ಪಾಯಿಂಟ್ ಅಥವಾ ಶೇ 0.42 ರಷ್ಟು ಏರಿಕೆ ಕಂಡು 7,987.32 ಕ್ಕೆ ತಲುಪಿದೆ.

ಫೆಡ್ ಸಿಗ್ನಲ್ ದರ ಕಡಿತ

ಯುಎಸ್ ಸೆಂಟ್ರಲ್ ಬ್ಯಾಂಕ್ ತನ್ನ ಮಾನದಂಡದ ಬಡ್ಡಿದರವನ್ನು ತೊರೆದಾಗಲೂ, ಇದು ಜುಲೈ ಆರಂಭದಿಂದಲೇ ಬಡ್ಡಿದರ ಕಡಿತವನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ, ಇದು ಹೆಚ್ಚುತ್ತಿರುವ ವ್ಯಾಪಾರ ಉದ್ವಿಗ್ನತೆ ಮತ್ತು ದುರ್ಬಲ ಹಣದುಬ್ಬರದ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚುತ್ತಿರುವ ಕಳವಳಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿರುವುದರಿಂದ ಬೆಳೆಯುತ್ತಿರುವ ಜಾಗತಿಕ ಮತ್ತು ದೇಶೀಯ ಆರ್ಥಿಕ ಅಪಾಯಗಳ ವಿರುದ್ಧ ಹೋರಾಡಲು ಸಿದ್ಧವಾಗಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದೆ. ರಾಯಿಟರ್ಸ್ ವರದಿ ಮಾಡಿದೆ.

ತೈಲ ಬೆಲೆಗಳು ಏರಿಕೆ, ಜುಲೈ 1 ರಂದು ಒಪೆಕ್ ಸಭೆ

ಯುಎಸ್ ಕಚ್ಚಾ ದಾಸ್ತಾನು ನಿರೀಕ್ಷೆಗಿಂತಲೂ ಹೆಚ್ಚು ಕುಸಿದಿದೆ ಮತ್ತು ಒಪೆಕ್ ಮತ್ತು ಇತರ ನಿರ್ಮಾಪಕರು ಅಂತಿಮವಾಗಿ output ಟ್‌ಪುಟ್ ಕಡಿತವನ್ನು ಚರ್ಚಿಸಲು ಸಭೆಯ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡಿದ್ದರಿಂದ ಬ್ರೆಂಟ್ ಕಚ್ಚಾ ಭವಿಷ್ಯವು 82 ಸೆಂಟ್ಸ್ ಅಥವಾ 1.3 ಶೇಕಡಾ $ 62.64 ಕ್ಕೆ ಏರಿದೆ. ಒಪೆಕ್ ಸದಸ್ಯರು ಜುಲೈ 1 ರಂದು ಭೇಟಿಯಾಗಲು ಒಪ್ಪಿದರು, ನಂತರ ಜುಲೈ 2 ರಂದು ಒಪೆಕ್ ಅಲ್ಲದ ಮಿತ್ರರೊಂದಿಗೆ ಸಭೆ ನಡೆಸಿದರು, ವಾರಗಳ ದಿನಾಂಕದಂದು ಜಗಳವಾಡಿದ ನಂತರ.

ಸೆಬಿ ಎನ್‌ಸಿಎಲ್‌ಟಿಯೊಂದಿಗಿನ ನ್ಯಾಯವ್ಯಾಪ್ತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳ ಕುರಿತು ಎಸ್‌ಸಿಯನ್ನು ಚಲಿಸುತ್ತದೆ

ಸಾಮೂಹಿಕ ಹೂಡಿಕೆ ಯೋಜನೆಗಳ (ಸಿಐಎಸ್) ಮೇಲೆ ಬಂಡವಾಳ-ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ನಿಯಂತ್ರಕ ಮತ್ತು ಎನ್‌ಸಿಎಲ್‌ಟಿ ಕ್ರಮವಾಗಿ ಸೆಬಿ ಕಾಯ್ದೆ ಮತ್ತು ಐಬಿಸಿ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಪ್ರತ್ಯೇಕ ಆದೇಶಗಳನ್ನು ಜಾರಿಗೊಳಿಸಿದ ನಂತರ ಸೆಬಿ ಎಸ್‌ಸಿಯನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿದೆ. ಈ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಸೆಬಿಗೆ ಯಾವುದೇ ಪ್ರತಿಕೂಲ ತೀರ್ಪು ಒಂದು ಪೂರ್ವನಿದರ್ಶನವನ್ನುಂಟು ಮಾಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಸೆಬಿ ಚೇತರಿಕೆ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಕೈಗೊಳ್ಳುತ್ತಿರುವ ಡಜನ್ಗಟ್ಟಲೆ ಸಿಐಎಸ್ ಪ್ರಕರಣಗಳ ಮೇಲೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರಬಹುದು ಎಂದು ವಕೀಲರು ಹೇಳಿದರು.

ಡಿಐಐಗಳು 105 ಕೋಟಿ ಮೌಲ್ಯದ ಷೇರುಗಳನ್ನು ಮಾರಾಟ ಮಾಡುತ್ತವೆ

ವಿದೇಶಿ ಬಂಡವಾಳ ಹೂಡಿಕೆದಾರರು (ಎಫ್‌ಪಿಐ) ಬುಧವಾರ 97 ಕೋಟಿ ರೂ. ಮೌಲ್ಯದ ದೇಶೀಯ ಷೇರುಗಳನ್ನು ಮಾರಾಟ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಎನ್‌ಎಸ್‌ಇಯೊಂದಿಗೆ ಲಭ್ಯವಿರುವ ದತ್ತಾಂಶಗಳು ಸೂಚಿಸಿವೆ. ಡಿಐಐಗಳು ನಿವ್ವಳ ಮಾರಾಟಗಾರರಾಗಿದ್ದು 105 ಕೋಟಿ ರೂ.

ಬುಧವಾರ ಸೆನ್ಸೆಕ್ಸ್

ಬೆಳಗಿನ ವಹಿವಾಟಿನಲ್ಲಿ ಸೆನ್ಸೆಕ್ಸ್ 389 ಪಾಯಿಂಟ್‌ಗಳಷ್ಟು ಏರಿತು, ಆದರೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಲಾಭಗಳನ್ನು 66 ಪಾಯಿಂಟ್‌ಗಳು ಅಥವಾ ಶೇಕಡಾ 0.17 ರಷ್ಟು ಮಾತ್ರ ಕೊನೆಗೊಳಿಸಿತು. ಎನ್‌ಎಸ್‌ಇ ನಿಫ್ಟಿ ಫ್ಲಾಟ್ ಮತ್ತು 11,700 ಮಾರ್ಕ್‌ಗಿಂತ ಕೆಳಗಿರುವ ಟಾಡ್ ಅನ್ನು 11,691 ಕ್ಕೆ ಮುಚ್ಚಿದೆ.

ಗುಡ್ ಮಾರ್ನಿಂಗ್, ಪ್ರಿಯ ಓದುಗ! ನಿಮ್ಮ ವ್ಯಾಪಾರ ದಿನವನ್ನು ಕಿಕ್‌ಸ್ಟಾರ್ಟ್ ಮಾಡಲು ಏನಾದರೂ ಇಲ್ಲಿದೆ

ಗುಡ್ ಮಾರ್ನಿಂಗ್, ಪ್ರಿಯ ಓದುಗ! ನಿಮ್ಮ ವ್ಯಾಪಾರ ದಿನವನ್ನು ಕಿಕ್‌ಸ್ಟಾರ್ಟ್ ಮಾಡಲು ಏನಾದರೂ ಇಲ್ಲಿದೆ

ಕೃತಿಸ್ವಾಮ್ಯ © 2019 ಬೆನೆಟ್, ಕೋಲ್ಮನ್ & ಕಂ ಲಿಮಿಟೆಡ್. ಎಲ್ಲಾ ಹಕ್ಕುಗಳನ್ನು ಕಾಯ್ದಿರಿಸಲಾಗಿದೆ. ಮರುಮುದ್ರಣ ಹಕ್ಕುಗಳಿಗಾಗಿ: ಟೈಮ್ಸ್ ಸಿಂಡಿಕೇಶನ್ ಸೇವೆ

^ ಟಾಪ್ ಹೋಗಿ

ಲಾಗ್ ಔಟ್