ಹೆಸ್ಸನ್ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಗಳ ಆರ್‌ಸಿಬಿ ನಿರ್ದೇಶಕರಾಗಿ ನೇಮಕಗೊಂಡರು, ಕ್ಯಾಟಿಚ್ ಹೆಡ್ ಕೋಚ್ – ಕ್ರಿಕ್‌ಬ uzz ್ – ಕ್ರಿಕ್‌ಬ uzz ್

Related Post

<ಮೆಟಾ ವಿಷಯ = "https://www.cricbuzz.com/cricket-news/109523/hesson-appointed-rcb-director-of -ಕ್ರಿಕೆಟ್-ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಗಳು-ಕ್ಯಾಟಿಚ್-ಹೆಸರಿನ-ಮುಖ್ಯ ತರಬೇತುದಾರ "itemprop =" mainEntityOfPage ">

ಬೆಂಬಲ ಸಿಬ್ಬಂದಿಯಲ್ಲಿ ಬದಲಾವಣೆ

<ವಿಭಾಗ >

<ಮೆಟಾ ವಿಷಯ = "595" itemprop = "width"> <ಮೆಟಾ ವಿಷಯ = "396" itemprop = "height"> <ಮೆಟಾ ವಿಷಯ = "http://www.cricbuzz.com/a/img/v1/595x396/i1/c179580/mike-hesson-has-been-appointed.jpg" itemprop = "url"> ಮೈಕ್ ಹೆಸ್ಸನ್‌ರನ್ನು ಆರ್‌ಸಿಬಿಯ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಗಳ ನಿರ್ದೇಶಕರಾಗಿ ನೇಮಿಸಲಾಗಿದೆ

ಮೈಕ್ ಹೆಸ್ಸನ್‌ರನ್ನು ಆರ್‌ಸಿಬಿಯ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಗಳ ನಿರ್ದೇಶಕರಾಗಿ ನೇಮಿಸಲಾಗಿದೆ © ಗೆಟ್ಟಿ

ರಾಯಲ್ ಚಾಲೆಂಜರ್ಸ್ ಬೆಂಗಳೂರು ಮಾಜಿ ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್ ತರಬೇತುದಾರ ಮೈಕ್ ಹೆಸ್ಸನ್‌ರನ್ನು ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಯ ನಿರ್ದೇಶಕರಾಗಿ ನೇಮಕ ಮಾಡಿದ್ದರೆ, ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾದ ಮಾಜಿ ಬ್ಯಾಟ್ಸ್‌ಮನ್ ಸೈಮನ್ ಕಟಿಚ್ ಅವರನ್ನು ತಂಡದ ಮುಖ್ಯ ಕೋಚ್ ಎಂದು ಹೆಸರಿಸಿದ್ದಾರೆ . ಶುಕ್ರವಾರ (ಆಗಸ್ಟ್ 23) ಅಧಿಕೃತ ಬಿಡುಗಡೆಯೊಂದರಲ್ಲಿ, ಹಿಂದಿನ asons ತುಗಳಲ್ಲಿ ತಂಡದ ತರಬೇತುದಾರ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಗದರ್ಶಕ ಗ್ಯಾರಿ ಕರ್ಸ್ಟನ್ ಮತ್ತು ಬೌಲಿಂಗ್ ತರಬೇತುದಾರ ಆಶಿಶ್ ನೆಹ್ರಾ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಬೇರ್ಪಟ್ಟಿದೆ ಎಂದು ಆರ್ಸಿಬಿ ಘೋಷಿಸಿತು.

ಈ ಮೊದಲು ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಗಳ ನಿರ್ದೇಶಕರನ್ನು ಹೊಂದಿರದ ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್ ಹೊಸ ಪಾತ್ರವನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸಿದೆ, ಅದು ಹೆಸ್ಸನ್‌ನ ನೀತಿ, ತಂತ್ರ, ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳು, ಸ್ಕೌಟಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಪ್ರದರ್ಶನ ನಿರ್ವಹಣೆ’. ಕಳೆದ ಎರಡು in ತುಗಳಲ್ಲಿ ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್‌ನ ಕಳಪೆ ಪ್ರದರ್ಶನದ ಹಿನ್ನಲೆಯಲ್ಲಿ ಈ ಕ್ರಮವು ಕ್ರಮವಾಗಿ ಆರನೇ ಮತ್ತು ಕೊನೆಯ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಗಳಿಸಿತು. ಹೆಸ್ಸನ್ ಸಹ ಆರ್ಸಿಬಿ ನಿರ್ವಹಣಾ ತಂಡದ ಭಾಗವಾಗಲಿದ್ದು, ಆಟಗಾರರು ಮತ್ತು ಕೋಚಿಂಗ್ ಸಿಬ್ಬಂದಿಯೊಂದಿಗೆ ನಿಕಟವಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸಲಿದ್ದಾರೆ.

ಹೆಸ್ಸನ್ ಈ ಹಿಂದೆ ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್‌ನ ಮುಖ್ಯ ತರಬೇತುದಾರರಾಗಿ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಕಂಡುಕೊಂಡಿದ್ದರು ಮತ್ತು ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಭಾರತದ ಮುಂದಿನ ಮುಖ್ಯ ತರಬೇತುದಾರರಾಗಲು ಆಯ್ಕೆಯಾದ ಆರು ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರಾಗಿದ್ದರು. ಆದರೆ, ಅವರು ಸ್ವಲ್ಪ ಮುಂದೆ ಬಂದು ಹಾಲಿ ಕೋಚ್ ರವಿಶಾಸ್ತ್ರಿ ವಿರುದ್ಧ ಸೋತರು. ಹೆಸ್ಸನ್ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಐಪಿಎಲ್ 2019 ರಲ್ಲಿ ಕಿಂಗ್ಸ್ ಇಲೆವೆನ್ ಪಂಜಾಬ್ ತರಬೇತುದಾರರಾಗಿದ್ದರು.

ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ, ಕ್ಯಾಟಿಚ್ ಸಹ ಐಪಿಎಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಅನುಭವದ ಸಂಪತ್ತನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ 2019 ರ .ತುವಿನವರೆಗೆ ಕೋಲ್ಕತಾ ನೈಟ್ ರೈಡರ್ಸ್ ಸಹಾಯಕ ಕೋಚ್. ದಿ ಹಂಡ್ರೆಡ್‌ನ ಉದ್ಘಾಟನಾ for ತುವಿನಲ್ಲಿ ಮ್ಯಾಂಚೆಸ್ಟರ್ ಮೂಲದ ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್‌ನ ಮುಖ್ಯ ಕೋಚ್ ಆಗಿ ಅವರನ್ನು ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಹೆಸರಿಸಲಾಯಿತು.

“ಆರ್‌ಸಿಬಿಯ ಉದ್ದೇಶವು ಅತ್ಯಂತ ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹ, ಗೌರವಾನ್ವಿತ ಮತ್ತು ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುವ ಟಿ 20 ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್ ಆಗಿರಬೇಕು ಮತ್ತು ಆದ್ದರಿಂದ ನಮ್ಮ ನಿರಂತರ ಪ್ರಯತ್ನವೆಂದರೆ ಶ್ರೇಷ್ಠತೆ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯ ಸಂಸ್ಕೃತಿಯನ್ನು ರಚಿಸುವುದು ತಂಡದ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬ ಸದಸ್ಯರಿಗೂ. ಈ ಮಹತ್ವಾಕಾಂಕ್ಷೆಯನ್ನು ತಲುಪಿಸಲು ಮೈಕ್ ಹೆಸ್ಸನ್ ಮತ್ತು ಸೈಮನ್ ಕ್ಯಾಟಿಚ್ ಅವರ ನೇಮಕವನ್ನು ಘೋಷಿಸಲು ನಾವು ತುಂಬಾ ಸಂತೋಷಪಡುತ್ತೇವೆ.ಸೈಮನ್ ಅವರ ಪ್ರಬಲ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಅನುಭವದ ಜೊತೆಗೆ ಬಲವಾದ ತಂಡಗಳನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸುವಲ್ಲಿ ಮೈಕ್ ಅವರ ವ್ಯಾಪಕ ಅನುಭವವು ಗೆಲುವಿನ ಸಂಸ್ಕೃತಿಯನ್ನು ರಚಿಸಲು ನಮಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಎಂದು ನಾವು ನಂಬುತ್ತೇವೆ. “ರಾಯಲ್ ಚಾಲೆಂಜರ್ಸ್ ಬೆಂಗಳೂರಿನ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಸಂಜೀವ್ ಚುರಿವಾಲಾ ಹೇಳಿದರು.

“ಈ ಪುನರ್ರಚನೆಯ ವ್ಯಾಯಾಮದ ಪರಿಣಾಮವಾಗಿ, ನಾವು ಒಂದೇ ಕೋಚ್ ಮಾದರಿಗೆ ಹೋಗುತ್ತೇವೆ. ಪರಿಣಾಮವಾಗಿ, ನಾವು ಗ್ಯಾರಿ ಕರ್ಸ್ಟನ್ ಮತ್ತು ಆಶಿಶ್ ನೆಹ್ರಾ ಅವರಿಗೆ ಧನ್ಯವಾದ ಹೇಳಲು ಬಯಸುತ್ತೇವೆ ಕಳೆದ ಎರಡು over ತುಗಳಲ್ಲಿ ಅವರ ಕೊಡುಗೆಗಾಗಿ. ಅವರು ಹಲವಾರು ಯುವ ಆಟಗಾರರಿಗೆ ತಮ್ಮ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ಅತ್ಯುನ್ನತ ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ತೋರಿಸುವ ವಿಶ್ವಾಸವನ್ನು ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ರಾಯಲ್ ಚಾಲೆಂಜರ್ಸ್ ಬೆಂಗಳೂರಿನಲ್ಲಿರುವ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಅವರಿಗೆ ಶುಭ ಹಾರೈಸುತ್ತಾರೆ “ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

© Cricbuzz